แจกพระบรมสารีริกธาตุ(จำกัด) พระธาตุเขาสามร้อยยอด พระผงหลวงปู่ดู่ ลูกแก้วจักรพรรดิ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย aetipp, 12 กันยายน 2010.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. ติงติง

ติงติง เป็นที่รู้จักกันดี

พี่ติงกราบอนุโมทนาเป็นอย่างสูงค่ะ
    สาธุๆ

2. อ.พราหมเณตร

อ.พราหมเณตร Ajarn. Pramarnet

ขอรับบูชา พระบรมสารีริกธาตุ พระธาตุเขาสามร้อยยอด และลูกแก้วจักรพรรดิ
    อย่างละชุด(ถ้ายังมีเหลือ)
    จะรีบส่งซองชนิดกันกระแทกไปให้นะครับ
    ขออนุโมทนาบุญครับ
    ชื่อ เกสร ใจมา<!-- google_ad_section_end -->

3. aetipp

aetipp เป็นที่รู้จักกันดี

ผมขอปิดรายการนะครับผมเลยเวลามา 9 นาทีแล้ว ถ้ามีเหลือผมจะโพสแจกต่ออีกครับผม

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้