แจกฟรีน้ำมันชาตรี 25 ชุด (ปิดการแจกแล้วครับ)

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย MEW, 16 กุมภาพันธ์ 2009.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. wara43

wara43 ทีมผู้ดูแลเว็บบอร์ด ทีมงาน ผู้ดูแลเว็บบอร์ด

fairy3(f) ขอกราบโมทนาสาธุครับ สาธุ...(f)fairy3<!-- google_ad_section_end -->

2. maneeda_ya

maneeda_ya สมาชิก

18 มิถุนายน 2008
    คุณ MEW ค่ะ ดิฉันปวดหัว เวียนหัวบ่อยมากๆค่ะ ไม่ทราบมีวิธีใช้อย่างไงค่ะ ช่วยแนะนำให้หน่อยค่ะ

ขอบคุณค่ะ

3. ณัฐพลเอี่ยมอ้น

ณัฐพลเอี่ยมอ้น เป็นที่รู้จักกันดี

29 พฤศจิกายน 2008
    ได้รับน้ำมันชาตรีแล้วนะครับพร้อมกับทั้งพระและสายสิญจน์ครับ

ขอบพระคุณมากครับ

อนุโมทนาครับ<!-- google_ad_section_end -->

4. เมตตาวิหารี

เมตตาวิหารี เป็นที่รู้จักกันดี

21 ธันวาคม 2008

ได้รับเป็นที่เรียบร้อยแล้วครับ ขออนุโมทนา สาธุการ ในกุศลจิต ที่มีเมตตาต่อเพื่อนมนุษย์ด้วยกันครับ

ขอบคุณครับ

5. mongkonchai

mongkonchai เป็นที่รู้จักกันดี

ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

6. MEW

MEW เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2005

ลองขอบารมีพระจนถึงหลวงพ่อฤๅษีเป็นที่สุดตามวิธีใช้ที่แนบไปให้
    ตั้งนะโม แล้วว่าคาถาตามที่ให้ไปครับ
    แล้วเน้นอธิษฐานขอให้หายปวดหัวเพียงอย่างเดียว
    รับประทานวันละ 1ช้อนชาเวลาไหนก็ได้ครับ

ตลอดเวลาที่อธิษฐานและรับประทานให้จับภาพพระด้วยก็ดีครับ
    โดยนึกถึงภาพพระพุทธรูปองค์ไหนก็ได้ที่ชอบ
    แล้วนึกให้องค์ท่านครอบลงมาที่ตัวเราทั้งตัว

การใช้น้ำมันชาตรีมีเคล็ดอีกอย่างหนึ่ง
    คืออธิษฐานใช้ได้เพียงวันละ 1 อย่างครับ

จึงควรอธิษฐานขอให้หายปวดหัวอย่างเดียว

แก้ไขครั้งล่าสุด: 23 กุมภาพันธ์ 2009
  7. กุศลธรรม

กุศลธรรม เป็นที่รู้จักกันดี

19 กันยายน 2008
    ได้รับน้ำมันชาตรีพร้อมทั้งสายสินธ์เรียบร้อบแล้วครับ
    ขอบพระคุณอย่างสูง จะใช้ให้เกิดประโยชน์สูงสุด
    ขออนุโมทนาสาธุด้วยครับ
    <!-- / message -->

8. suksit

suksit เป็นที่รู้จักกันดี

24 กรกฎาคม 2006
    ได้รับแล้วครับคุณ MEW ขอบคุณมากครับ
    ขออนุโมทนาด้วยครับ

9. budtha

budtha เป็นที่รู้จักกันดี

13 มิถุนายน 2008
    ได้รับแล้วครับ
    ขอบคุณครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้