แจกฟรี พระอริยสงฆ์ ๙ มงคลแผ่นดิน

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย purivat, 25 ตุลาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. taie

taie เป็นที่รู้จักกันดี

5 พฤศจิกายน 2005
    ขอรับแจกฟรี พระอริยสงฆ์ ๙ มงคลแผ่นดิน

ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ ขอรับหลวงปู่ศุขด้วยนะครับ กรุณาจัดส่งให้ที่
    คุณสมบูรณ์ ตันติประยุกต์
    18 ซ.ตลาดบ้านสมเด็จ
    ถ.สมเด็จเจ้าพระยา เขตคลองสาน
    กรุงเทพฯ 10600

2. วรุตม์ นคร

วรุตม์ นคร สมาชิก

15 กันยายน 2011
    ขอรับพระ

ผมขออนุโมทนาสาธุด้วยนะครับ
    ผมวรุตม์ ชลนลินขอรับพระ สมเด็จพระพุทธาจารย์โต พรหมรังสี
    วัดระฆังนะครับ ถ้าหมดก็ขอ องค์อื่นก็ได้นะครับแล้วแต่จะเมตตา
    ขอนุโมทนาสาธุครับ
    วรุตม์ ชลนลิน
    223 หมู่ 3 ต. หนองหงส์ อ. ทุ่งสง นครศรีธรรมราช 80110

3. เฮียเครียด

เฮียเครียด เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับพระอาจารย์มั่นครับ.................

สมนึก เพชรดาวงศ์ 29/85อาคารพิทักพงษ์สนิท ซ.ตากสิน41 ถ.ตากสิน แขวงราษฏร์บูรณะ เขตราษฎร์บูรณะก.ท.ม. 10140
    อนุโมทนาด้วยครับ..............

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้