แจกฟรี พระเกศา ครูบาอาจารย์ 40 ชุด ส่งซองก่อน 20/01/2012

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เฮียเครียด, 26 ธันวาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. เฮียเครียด

เฮียเครียด เป็นที่รู้จักกันดี

1. คุณ ชญานนท์ ฟักสิทธิ์ ID Chayanon Fuksit
    2. คุณ ธัญวา ฉิมประจง ID ธัญวา<O:p</O:p
    3. คุณ ภัทรชัย สำราญบำรุง ID kanamukrop 69<O:p</O:p
    <!-- google_ad_section_end -->4. คุณ ศิริศักดิ์ เพชรดาวงศ์ ID กิมเฮง เลือกมาเองครับ<O:p</O:p
    5. คุณ จิตรกร อินทร์จันทร์ ID jaetechno ส่งให้แล้วครับ EI 7567 2132 5 TH<O:p</O:p
    6. คุณ ขวัญพัฒน์ อาณัติพงษ์ชัย ID KWANPAT<O:p</O:p
    7. คุณ สุพิชัย จันดี ID fon-dekwat เดี๋ยวจัดส่งให้เป็นพิเศษครับ<O:p</O:p<O:p</O:p
    8. คุณ ภานุวัฒน์ สิงห์สลุด ID WAT2553<O:p</O:p
    <!-- google_ad_section_end -->9. คุณ พระณพัฐกานต์ จันทะวังโส ID ICDS<O:p</O:p
    10. คุณ ศรวุฒิ บุญสม ID แหม่มจ้า<O:p</O:p
    11. คุณ ชัยวัฒน์ เดชตระกูลวงศ์ ID kkung1234<O:p</O:p
    12. คุณ สุดาวรรณ มหาผล ID ปีหนู<O:p</O:p
    13. คุณ วัชระ เถื่อนถ้ำ ID keroky<O:p</O:p
    14. คุณ สัญชาติ เชียงการ ID พ่อน้องหนุน<O:p</O:p
    15. คุณ ชัชพิมุข คล้ายคลึง ID Doksil<O:p</O:p
    16. คุณ ปพน โคตะอินทร์ ID ดม<O:p</O:p
    17. คุณ กิตติคุณ บุญชู ID jowpoy<O:p</O:p
    18. คุณ นันทวัฒน์ อินทรวิลัย ID aumking<O:p</O:p
    19. คุณ นิภา ชุณหภิญโญกุล ID ชาวนาคา<O:p</O:p
    20. คุณ ภัทรศีล ID ภัทรศีล ส่งให้แล้วครับ (มารับเอง )<O:p</O:p
    21. คุณ นพรัตน์ แย้มโกสุม ID อ้อมน้อย ได้รับซองแล้วครับ<O:p</O:p<O:p</O:p
    22. คุณ พิเชษฐ บุษบง ID ช้างป่า<O:p</O:p
    23. คุณ แพรวพิลาศ สุขุมาลชาติสกุล ID nantatee<O:p</O:p
    24. คุณ อคนาท ศรีสุข ID AKANAK<O:p</O:p
    25. คุณ วุฒิชัย ศรีสนิท ID Nickw ได้รับซองแล้วครับ<O:p</O:p
    26. คุณ ธนัฐรักษ์ พูนวงศ์ประเสริฐ ID gewgaw33<O:p</O:p
    27. คุณ พิชญ์ วรรณทวี ID jpw<O:p</O:p
    28. คุณ สุรชัย ศรีอรุณลักษณ์<!-- google_ad_section_end --> ID ก ฯลฯ ฮ<O:p</O:p
    29. คุณ มฆวัน ศรีจันทร์ ID น้องปาล์ม<O:p</O:p
    30. คุณ รจนา พุ่มจันทร์ ID ติงติง<O:p</O:p
    31. คุณ ฉัตรชัย ชาญชัยเลิศสกุล ID ch.chan ได้รับซองแล้วครับ<O:p</O:p
    32. คุณ ประยูร ปิยะแสง ID ยะรู<O:p</O:p
    33. คุณ อนันตร์ภัทร นาควงษ์วาน ID anan2099<O:p</O:p
    <!-- google_ad_section_end -->34.คุณ ระพีพันธ์ มั่นเหมาะ ID Tle_nakhon<O:p</O:p
    <!-- google_ad_section_end -->35. คุณ นิรันดร์ วราศรี ID oat21<O:p</O:p
    36. คุณ วิชัย เพชรอ้อน ID magic9999<O:p</O:p
    37. คุณ โชคชัย นาแรมงาม ID redstrom<O:p</O:p
    38. คุณ มงคล วทนะศิลป์ ID dinso<O:p</O:p
    39. คุณ วิทูร อุดมสารกิตติกุล ID nakrob13<O:p</O:p
    40. คุณ พีรศิษฏ์ เกรียงศักดิ์เจริญ ID peerasitg

ครบ 40 ชุด พอดีไม่มีขาดน่ะครับ...............
    ทุกสิ่งนี้จะไม่เกิดขึ้นถ้าไม่ได้ พี่แก๊ส พี่เจตต์ และน้องฝน ผมต้องขออนุโมทนาสาธุพี่ๆ และ น้องๆ ที่ได้เมตตาแบ่งปั่นสิ่งที่เป็นมงคลมาให้ผมได้บูชา และ ผมเลยถือโอกาสใกล้ขึ้นปีใหม่ร่วมแจกครั้งนี้ครับ ...........
    ส่วนที่ส่งซองมาแล้วผมจะขอรวมส่งให้หลังปีใหม่น่ะครับ

รอซองเหลืออีก 35 ท่าน ได้รับซองแล้ว 3 ท่าน ส่งให้แล้ว 2 ท่าน รอจัดส่งเหลืออีก 0 ท่าน ครบ 40 คนพอดีครับ

วันนี้ได้รับซองของ

1. คุณ นพรัตน์ แย้มโกสุม ID อ้อมน้อย

วันนี้ได้ส่งของ

1.คุณ ภัทรศีล ID ภัทรศีล

ลองเข้าเช็คดูครับ...........

2. วุฒิชัยนิค

วุฒิชัยนิค สมาชิก

อนุโมนาบุญกับคุญเฮียเครียดด้วยครับ

3. เฮียเครียด

จริงครับ แต่ดูถ้าพี่จะบุญเยอะและความดีทำมามากกว่าน่ะครับอิอิอิ

4. เฮียเครียด

เกือบลืมบอกพี่เจตต์ ผมได้รับของที่พี่ส่งมาให้แล้วน่ะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ
    อนุโมทนาบุญด้วยครับ เข้าไปเยี่ยมน้องที่กระทู้

บ้างก็ได้น่ะครับพี่ดูท่าจะดันไม่ขึ้นครับอิอิอิ

5. gasnaka

gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008
    ขอโทษด้วยนะคะ เพิ่งจะเข้าบอร์ดนี้
    เพิ่งเห็น..โมทนาบุญด้วยจ้า

6. gasnaka

gasnaka เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2008

โถ..พี่ชายหนู จะรับองค์ไหนพี่บอกหนูสิ
    หนูจะจัดให้ พี่น่ะคนพิเศษของหนูอยู่แล้ว

7. เฮียเครียด

กำลังคิดถึงอยู่เลยครับพี่แก๊ส นึกว่าพี่จะไม่เข้ามาดูผลงานของน้องซะแล้ว มีอะไรผิดพาดเตือนน้องได้เลยน่ะครับพี่

โถไม่บอกว่ารู้จักกับพี่แก๊ส เดี๋ยวน้องจัดให้เป็นพิเศษครับ

อย่าลืมแวะมาเยี่ยมกันอีกน่ะครับ.........

8. fon-dekwat

fon-dekwat เป็นที่รู้จักกันดี

15 สิงหาคม 2011
    เห็นกระทู้การแจกของพี่แก๊สปิดไปแล้ว น้องฝนก็ขออนุโมทนาบุญทั้งหมดทั้งปวงจากกระทู้ของพี่ด้วยครับ หวังว่าบุญกุศลในครั้งนี้คงส่งผลให้พี่แก๊สเจริญทั้งทางโลกทางธรรม ตลอดจนถึงวิมุติพระนิพพานเป็นที่สุด สาธุ สาธุ สาธุ

9. fon-dekwat

หลังปีใหม่ ฝนจะส่งซองไปนะครับพี่

10. jaetechno

jaetechno เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาด้วยครับ..สาธุ๊ๆๆ ..วันได้รับซองขอโมทนาและขอบคุณน้องเอกและพี่กิมเฮงมา ณ ที่นี้...ครับ

11. เฮียเครียด

พี่พึ่งเห็นเหมือนกันว่ากระทู้พี่แก๊สปิด
    น้องเอก ขออนุโมทนาบุญ และ อำนาจ พระอริยสงฆ์ พระอรหันต์ พระนิพพาน พระสุปฏิปันโน ทุกๆท่านได้โปรดอำนวยผลและประทานพรให้ผู้มีจิตศรัทธาสาธุชนแก่พี่แก๊ส
    จงมีความสุข จงมีความเจริญจงปราศจากทุกข์โศกโรคภัยทั้งปวง
    จงสิริสวัสดิ์พิพัฒนมงคลอยู่ภายใต้ร่มเงาแห่งบวรพระพุทธศาสนา และสิริเจริญยิ่งด้วยเทอญ.

12. ปีหนู

ปีหนู สมาชิก

25 ธันวาคม 2011
    คุณเฮียเครียด ไม่ทราบว่าถ้าให้คนไปรับวัตถุมงคลที่ร่วมทำบุญของหลวงปู่ และ เกศาที่แจก พร้อมกันเลยได้หรือไม่ค่ะ ถ้าได้ไม่ทราบว่าคุณเฮียเครียดจะสะดวกหรือไม่ และถ้าสะดวกไม่ทราบว่าวันไหน เวลากี่โมง เพื่อคนที่ไปรับผ่านบ้านคุณเฮียเครียดค่ะ:z8 (ขอไปรับเองดีกว่า 5555)

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 ธันวาคม 2011
  13. เฮียเครียด

พี่ต้องขอโทษด้วยครับ ว่าจะส่งให้ก่อนปีใหม่แต่ติดปัญหานิดๆพี่ต้องขอโทษจริงๆน่ะครับ เดี๋ยวหลังปีใหม่ส่งให้น่ะครับ เดี๋ยวมีพิเศษชดเชยให้ครับ ด้วยผงอังคารหลวงปู่ ม.และหลวงปู่ ห.ด้วยล่ะกันครับ คงจะไม่ว่าพี่น่ะครับอิอิอิ

14. เฮียเครียด

ตกใจกับซองเลยสิท่า+5555

15. เฮียเครียด

ได้ครับ ก็ให้เด็กโทรมาก่อนก็ได้ครับแล้วนัดวันรับก็ได้ครับ

16. jaetechno

ขอมั่งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงครับผมยังไม่มี....[​IMG]

17. fon-dekwat

ไม่เป็นไรครับพี่ ตามแต่พี่สะดวก ช่วงนี้น้องฝนก็อีนุงตุงนังยุ่งมาก หลายงาน ทั้งงานวัด งานบ้าน งานครูบาอาจารย์ งานญาติ หันไม่ทันละ 555+ นี่ก็กำลังว่าจะเดินทางไปยโสธรสักวันไปกราบขออนุญาตครูบาอาจารย์สร้างล็อคเก็ต ก็ยังไม่รู้ว่าวันไหนจะได้ไป แต่ก็จะให้เร็วที่สุด เพื่อจะได้มีเวลาทำล็อคเก็ตให้ทัน ยังไงน้องฝนก็อนุโมทนาบุญกับพี่ด้วยคร้าบบบบ สาธุ สาธุ สาธุ(อะไรพี่มีน้อย ก็เก็บไว้เด้อ ไม่ต้องส่งมาหรอกครับ รบกวนพี่ แค่ล็อคเก็ตที่ห้อยคออยู่นี่ ก็ลำบากใจไม่น้อย เมื่อรู้ว่าพี่บูชามาราคาเท่าไหร่):cool:yimm

18. jaetechno

น้องฝนไม่คุยกับเราแค้นฝังหุ่น...ฮึ่มมม[​IMG]

19. fon-dekwat

โอ๋ๆๆๆ......อย่าพึ่งโกรธหรือน้อยใจ เฮ้อ!พี่คนนี้ปลอบยาก ง้อยาก เพราะต้องง้อด้วยเกศา อัฐิธาตุ พระธาตุ ครูบาอาจารย์ คุยด้วยแล้วววคร้าบบบบบ ขอผงอังคารธาตุครูบาอาจารย์สัก 9 รูปไว้อุดหลังล็อคเก็ตหน่อยซิครับ 555+

20. ijara

ijara Active Member

9 มิถุนายน 2011
    ทราบช้าอีกตามเคย ครบจำนวนเสียแล้วเลยอดรับ
    ใกล้ปีใหม่แล้ว ขออวยพรท่านผู้แจกขอให้มีความ
    สุขค่ะ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้