(แจกเพิ่มสำหรับผู้ที่พลาดสิทธิ์ครั้งที่แล้วคะ หน้า 5)ขอมอบให้แด่ 40 ท่านแรกเท่านั้นคะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย นิพพิชฌน์2, 18 ธันวาคม 2011.

1. นิพพิชฌน์2

นิพพิชฌน์2 เป็นที่รู้จักกันดี

แจ้งการจัดส่งในวันที่ 04/01/55

วันนี้ช่วงบ่ายได้ไปจัดส่งวัตถุมงคลแล้วนะคะ และมีรายชื่อดังต่อไปนี้คะ:cool:

คุณรุ่งเกียรติ เกียรติโอภาส
    คุณสรวิชญ์ นามสุข

คุณพีรดิษฎ์ เกรียงศักดิ์เจริญ
    คุณปิยมาศ นกอยู่
    คุณโชคชัย นาแรมงาม
    คุณจักราวุธ ทองยอด
    คุณชโลธร พันธ์ดี
    คุณธงชัย เชื้อกล้วย
    คุณอรรถยา ไคยน์
    คุณอิทธิพัทธ์ ทะนา
    คุณวีระชัย วงศ์วีระประเสริฐ<!-- google_ad_section_end -->
    คุณ เกียรติชัย แซ่ลิ้ม
    คุณสันติ กุสี
    คุณสุวภัทร นาคปัง
    คุณสุพจน์ เพ็ญเพียร
    คุณนิภา ชุณหภิญโญกุล
    คุณวิฑูรย์ ภัทรประสิทธิ์ผล
    คุณพัฒน์นภา ธนัทพัชร์ศศิ
    คุณทนาศักดิ์ วัตนอมฤตย์
    คุณธรรมปพน บุญกัน
    คุณวิกร วรรณบุญญากร
    คุณนพดล เพ็ชรวิฑูร
    คุณศิริเพ็ญ ช่อทับทิม
    คุณสุรชัย ศรีอรุณลักษณ์
    คุณชัยภัทร กลิ่นเพย<!-- google_ad_section_end --><!-- google_ad_section_end -->

2. Chakarinat

Chakarinat เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้รับแล้วครับ ขออนุโมทนาด้วยครับ

3. อ้อมน้อย

อ้อมน้อย เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2011

4. homo

homo เป็นที่รู้จักกันดี

12 กรกฎาคม 2008
    ลำดับที่ 37 ได้รับเรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณครับ

5. vi21

vi21 สมาชิกใหม่

29 สิงหาคม 2011
    วิชัย ได้รับแล้ววันนี้
    ขอบพระคุณ และขออนุโมทนาบุญ
    กับคุณ นิพพิชฌน์2<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5534634", true); </SCRIPT> ด้วยนะครับ

6. ponthat

ponthat สมาชิก

2 พฤศจิกายน 2011
    ดิฉันได้รับพระแล้วค่ะ

ดิฉันได้รับพระผงจักรพรรดิ์แล้วค่ะ
    ขอโมทนาในทุกบุญกุศลที่คุณทำ
    เจริญในธรรม เจริญในโลกค่ะ

7. ต้องตา

ต้องตา เป็นที่รู้จักกันดี

วันนี้ได้รับแล้วครับ ขอบคุณมากครับ

8. บุญร่วม

บุญร่วม สมาชิก

ได้รับเหรียญทำน้ำมนต์ของหลวงปู่ศรี มหาวีโร (รุ่นพระผงมีเกศาหลวงพ่อพระราชพรหมยานบรรจุอยู่) พร้อมลูกแก้ว แล้วค่ะ

ขอบพระคุณมาก ๆ นะคะ

อนุโมทนาสาธุ

9. sunisa005

sunisa005 เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2011
    พี่ นิพพิชฌน์2 คะ สงสัยปีนี้ดวงคงไม่ได้ตำรวจ เพราะว่า กองการสอบแจ้งว่า "ปีนี้ 2555 ไม่มีสอบตำรวจอำนวยการ" ข้าพเจ้าไม่รู้จะทำอย่างไรคะ ความหวังพังทลาย การรอคอยความหวังทำไมมันเจ็บปวดเหลือเกินคะ อยากแชร์พี่มากๆ แต่ก็พยายามมีสติคะ..หือๆๆ

10. thongchai1

thongchai1 สมาชิกใหม่

15 ธันวาคม 2011
    ได้รับเหรียญทำน้ำมนต์หลวงปู่ศรี + ลูกแก้วแล้วครับ

อนุโมทนาบุญด้วยครับ

11. นิพพิชฌน์2

แจ้งการจัดส่งในวันที่ 07/01/55

วันนี้ได้รับซองเปล่าติดแสตมป์ของท่านดังต่อไปนี้ และทางเราก็จะจัดส่งให้ในวันพรุ่งนี้นะคะ:cool:มี
    คุณหนานปาง ธิมา
    คุณบุญฝาง ธิมา
    คุณช่อทิพย์
    คุณรจนา พุ่มจันทร์
    คุณนิรันดร์ วราศรี
    คุณสมภพ วโรดมสถาน
    คุณจิรภัทร ศรีปัญญา
    คุณวิวาห์รัตน์ วงศ์นนทเกียรติ์
    คุณสุภัคญาดา วิไลศิลปดีเลิศ

12. นิพพิชฌน์2

พี่ นิพพิชฌน์2 คะ สงสัยปีนี้ดวงคงไม่ได้ตำรวจ เพราะว่า กองการสอบแจ้งว่า "ปีนี้ 2555 ไม่มีสอบตำรวจอำนวยการ" ข้าพเจ้าไม่รู้จะทำอย่างไรคะ ความหวังพังทลาย การรอคอยความหวังทำไมมันเจ็บปวดเหลือเกินคะ อยากแชร์พี่มากๆ แต่ก็พยายามมีสติคะ..หือๆๆ<!-- google_ad_section_end -->

ถึงคุณสุนิสา

ไม่เป็นไรนะคะ แม้ว่าปีนี้จะไม่เปิดสอบแต่ครั้งหน้าต้องมีแน่ๆ คิดในแง่ดีนะคะว่าที่ทางการไม่เปิดสอบ อาจจะเป็นเพราะเทพเทวดาท่านช่วยให้เรา มีเวลาอ่านหนังสือมากขึ้น เพื่อที่จะเตรียมตัวสอบครั้งใหม่ก็เป็นได้:cool:
    เพราะฉะนั้น ช่วงปีนี้ก็อย่าปล่อยเวลาให้สูญเปล่า สร้างสมแต่ความดี เตรียมตัวอยู่เสมอนะคะ เมื่อมีการสอบเมื่อไหร่ เราจะได้พร้อมทุกสถานการณ์ ขอเป็นกำลังใจให้ตลอดไปนะคะ สู้ๆคะ:cool:
    นิพพิชฌน์

แก้ไขครั้งล่าสุด: 9 มกราคม 2012
  13. sunisa005

sunisa005 เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2011
    พี่ยังไม่ได้รับซองจดหมายของน้องใช่ไหมคะ น้องส่งไปตั้งแต่ 19-12-54 แล้ว สงสัยต้องส่งไปใหม่แล้วละคะ..........

14. นิพพิชฌน์2

พี่ยังไม่ได้รับซองจดหมายของน้องใช่ไหมคะ น้องส่งไปตั้งแต่ 19-12-54 แล้ว สงสัยต้องส่งไปใหม่แล้วละคะ..........<!-- google_ad_section_end -->

ได้คะ ยินดีคะ:cool:

15. ichosun

ichosun Active Member

15 ธันวาคม 2011
    เห็นคุณนิพพิชฌน์ส่งวันที่ 22 ธ.ค. แต่ตอนนี้ยังไม่ได้รับพระผงจักรพรรดิ์ คาดว่าคงกำลังมาถึงเร็วๆนี้ กลัวว่าจะมีปัญหาส่งไม่ถึงผู้รับจังเลย ขอให้ถึงมือ มีโอกาสบูชาด้วยเถิด สาธุๆๆๆๆ ^^

16. Chanut

Chanut สมาชิกใหม่

ได้รับเหรียญทำน้ำมนต์หลวงปู่ศรีและลูกแก้วจักรพรรดิ์เรียบร้อยแล้วค่ะ

ขอบคุณมากค่ะคุณนิพพิชฌน์ ได้รับเหรียญทำน้ำมนต์หลวงปู่ศรีและลูกแก้วจักรพรรดิ์เมื่อวานนี้เรียบร้อยแล้วค่ะ ขออนุโมทนาสาธุบุญด้วยค่ะ

17. king@q

king@q สมาชิกใหม่

11 พฤศจิกายน 2011
    วันนี้ได้รับพระขุนแผนและลูกแก้วแล้ว
    ขอบคุณ คุณนิพพิชฌน์ มากครับ ขออนุโมทนาบุญในครั้งนี้ด้วยครับ

18. สุวภัทร

สุวภัทร สมาชิก

5 กุมภาพันธ์ 2011
    ได้รับพระขุนแผนแล้วค่ะ
    ขอบคุณ และขออนุโมทนาบุญครั้งนี้ด้วยค่ะ

19. ก ฯลฯ ฮ

ก ฯลฯ ฮ เป็นที่รู้จักกันดี

7 มิถุนายน 2011
    ได้รับพระแล้วครับ

ได้รับพระแล้วครับ เมื่อ 10 มค.55 เรียบร้อยสมบูรณ์
    อนุโมทนาครับ

20. lastmagician

lastmagician เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2011
    ลำดับที่4 ได้รับ พระผงจักรพรรดิ์ฝังพระธาตุนาคนฤมิต เรียบร้อยแล้วครับ
    ขออนุโมทนา บุญในครั้งนี้ด้วยครับ สาธุ