(แจกเพิ่มสำหรับผู้ที่พลาดสิทธิ์ครั้งที่แล้วคะ หน้า 5)ขอมอบให้แด่ 40 ท่านแรกเท่านั้นคะ

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย นิพพิชฌน์2, 18 ธันวาคม 2011.

1. ใจ พเนจร

ใจ พเนจร เป็นที่รู้จักกันดี

สยามเมืองยิ้ม คนดีมีน้ำใจ อนุโมทนา สาธุ ครั๊บ

2. ่justsunday

่justsunday สมาชิก

21 ธันวาคม 2011
    เดี๋ยวพรุ่งนี้้ ผมจะส่งซองไปให้นะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

3. นิพพิชฌน์2

นิพพิชฌน์2 เป็นที่รู้จักกันดี

ยินดีคะ

ยินดีมากๆคะ..คุณ ศิษย์พุทโธ หากคุณมีศรัทธาที่แรงกล้าต่อพระสมเด็จท่าน และสิ่งที่คุณบอกกล่าวเล่ามาเป็นความจริง ทางเราก็มั่นใจในศรัทธาที่คุณมี ว่าท่านต้องช่วยคุณแน่ หากไม่เกินกฏแห่งกรรม ขอให้หมั่นไว้พระสวดมนต์ภาวนา ถือศีล 5 บริสุทธิ์ พระเทพพรหม ย่อมอวยพรแน่นอนคะ ขอคุณพระคุ้มครอง ขอให้คุณโชคดีนะคะ
    ***ส่งซองเปล่าติดแสตมป์ 13 บาท และเขียนที่มุมซองว่า รับพระสมเด็จขุนแผนพิเศษ จาก คุณ นิพพิชฌน์ นะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 22 ธันวาคม 2011
  4. Posedon

Posedon สมาชิกใหม่

ส่งซองไปให้แล้วน่ะครับ วันนี้ตอนบ่ายๆ

ลำดับที่ 7

ขอบคุณครับ

5. ศิษย์พุทโธ

ศิษย์พุทโธ เป็นที่รู้จักกันดี

27 กุมภาพันธ์ 2011
    สาธุๆๆขอบคุณมากครับคุณนิพพิชฌน์ที่เมตตา..ส่วนการไหว้พระสวดมนต์และการรักษาศีลผมทำเป็นปรกติอยู่แล้วครับ..ผมขออาราธนาบารมีแห่งคุณพระรัตนตรัยจงดลบันดาลให้คุณนิพพิชฌน์และคณะ จงมีแต่ความสุขความเจริญทั้งทางโลกและทางธรรมตลอดไปครับ

6. ่justsunday

ส่งซองไปให้แล้วนะครับพร้อมติดสแตมป์ 15บาท
    ส่งไปทาง EMS คงจะถึงพรุ่งนี้นะครับ
    ลำดับ 73 และ 55 ครับ
    สิทธิชัย พลพัฒน์ (จนท.ไอที)
    ขอบคุณครับ

7. นิพพิชฌน์2

แจ้งการจัดส่งคะ

วันนี้ได้รับซองเปล่าจาก คุณสมาพล ทรัพย์อนันต์ ;คุณวรัญญา แซ่จึง;คุณณฐพร อุตมะมงคล;คุณวิชัย เพชรอ้อน;คุณประพัฒน์ ไชยโยธา;คุณสุภัคญาดา วิไลศิลปดีเลิศ;คุณสุภาดา สโมสร และ คุณพรทิพย์ พุฒตาล และทางเราก็ได้จัดส่งให้ในทันที ภายในวันนี้เช่นเดียวกันคะ:cool:

****และทางสถานธรรมพระร่มโพธิ์ ขออนุโมทนาบุญ คุณสุภัคญาดา วิไลศิลปดีเลิศ มา ณ ที่นี้ด้วยนะคะ ที่ได้ร่วมทำบุญถุงซิป และแสตมป์
    และขออนุโมทนาบุญ คุณสุภาดา สโมสร ที่ได้ร่วมทำบุญ 100 บาท และ คุณพรทิพย์ พุฒตาล ที่ได้ร่วมทำบุญ 200 บาท ทางเราขอนำปัจจัยทั้งหมดนี้ หยอดบาตรธรรมทาน ของสถานธรรมพระร่มโพธิ์ เพื่อไว้ใช่ผลิตสื่อธรรมะแจกต่อไปนะคะ ขออนุโมทนาบุญทุกๆท่านในทุกๆประการด้วยนะคะ:cool:

8. ศิษย์พุทโธ

วันนี้ผมได้ส่งซองไปให้แล้วนะครับ..ขออนุโมทนา..สาธุทั้งหมดทั้งมวลด้วยครับ :cool:

9. นิพพิชฌน์2

ขอแจ้งการส่งวัตถุมงคลวันนี้คะ

วันนี้ได้รับซองเปล่าจากคุณศิโรเวฐน์ เกลี้ยงเกิด/คุณสิทธิชัย พลพัฒน์/ คุณวิชัย สุรินทร์ ;คุณดรุณศักดิ์ อรุณสิทธิ์ และทางเราก็ได้จัดส่งให้ในทันที ภายในวันนี้เช่นเดียวกันคะ:cool:

แก้ไขครั้งล่าสุด: 24 ธันวาคม 2011
  10. lastmagician

lastmagician เป็นที่รู้จักกันดี

27 พฤศจิกายน 2011
    ลำดับที่ 4 lastmagician สาธิต โรจนะประเสริฐกิจ
    จัดส่งซองเรียบร้อยครับ ขออนุโมทนาด้วยครับ

11. นิพพิชฌน์2

ขอแจ้งการส่งวัตถุมงคลวันนี้คะ

<HR style="BACKGROUND-COLOR: #ffffff; COLOR: #ffffff" SIZE=1><!-- google_ad_section_start -->วันนี้ได้รับซองเปล่าติดแสตมป์และทางเราก็ได้จัดส่งให้ในทันที ภายในวันนี้เช่นเดียวกันคะ:cool:มี

คุณวรรณสิงห์ คีรินทร์
    คุณชนิตา พุ่มพวง
    คุณนพรัตน์ แย้มโกสุม
    คุณธนิตา สุรินทร์
    คุณสาธิต โรจนะประเสริ์ฐ
    คุณเชี่ยวชาญ การภักดี
    คุณรัฐพล ตระกูลวรปัญญา
    คุณสานนท์ ราชรัตน์
    คุณวีระยุทธ นุ่นปาน

12. ใจ พเนจร

ใจ พเนจร เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนา สาธุ กับ คุณ <!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->นิพพิชฌน์2<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5497031", true); </SCRIPT> และญาติธรรมทุก ๆ ท่าน
    ใก้ล ๆ ปีใหม่ ขอทุกท่าน โชคดี คิดสิ่งหนึ่ง สิ่งใด สมปราถนาทุกประการ เจริญทางโลก เจริญทางธรรม สาธุ สาธุ สาธุ....

13. clubo

clubo เป็นที่รู้จักกันดี

24 พฤศจิกายน 2011
    ผมส่งซองไปแล้วได้รับยังครับ

ผมชื่อนพดล เพ็ชรวิฑูร

User Clubo รายการที่ 47 ครับ

14. ศิษย์พุทโธ

วันนี้ผมได้รับพระสมเด็จขุนแผนแล้วนะครับ..ขอบคุณมากครับ อนุโมทนา..สาธุทั้งหมดทั้งมวลด้วยครับ :cool:

15. นิพพิชฌน์2

แจ้งการ

วันนี้ได้รับซองเปล่าติดแสตมป์ในช่วงบ่ายๆและทางเราก็ จะได้จัดส่งให้ในวันพรุ่งนี้นะคะ รายชื่อมีดังต่อไปนี้

คุณรุ่งเกียรติ เกียรติโอภาส
    คุณสรวิชญ์ นามสุข
    คุณพีรดิษฎ์ เกรียงศักดิ์เจริญ
    คุณปิยมาศ นกอยู่
    คุณโชคชัย นาแรมงาม
    คุณจักราวุธ ทองยอด
    คุณชโลธร พันธ์ดี
    คุณธงชัย เชื้อกล้วย
    คุณอรรถยา ไคยน์
    คุณอิทธิพัทธ์ ทะนา
    คุณวีระชัย วงศ์วีระประเสริฐ

16. joyha

joyha เป็นที่รู้จักกันดี

ส่งซองให้แล้วนะคะ
    กมลภา รุ่งชื่นสุขอุรา ลำดับที่ 9
    ขอบคุณมากกกกๆค่ะ

17. sunisa005

sunisa005 เป็นที่รู้จักกันดี

20 ธันวาคม 2011
    ขออนุญาตถามคะ ว่าได้รับซอง Sunisa005 หรือยังคะ ส่งไปนานมากแล้วคะ ไม่แน่ใจว่าถึงหรือเปล่าคะ อนุโมทนา(รับพิเศษ)

18. นิพพิชฌน์2

ได้โปรดเช็คเองด้วยคะ

สำหรับคำถามที่หลายๆท่านถามมาว่า ได้รับซองหรือยังนั้น ขอได้โปรดติดตามจากกระทู้ดูกันเองนะคะ เพราะว่าเราได้อัพเดท และแจ้งประกาศตลอดว่า ได้รับซองจากท่านใดแล้ว และทำการจัดส่งให้ท่านใดบ้างแล้ว ลองเช็คกันดูเองนะคะ:cool:

****และต้องขอโทษทุกๆท่านดังต่อไปนี้ด้วยนะคะ _/l\_ ที่ทางเราได้รับซองท่านแล้วแต่ยังไม่ได้จัดส่ง เนื่องจากคุณลุงป่วยหนักเลยยุ่งๆอยู่คะ แต่จะส่งให้โดยเร็วนะคะ เมื่อส่งเสร็จแล้วจะรีบแจ้งคะ มีรายชื่อท่านดังต่อไปนี้

คุณรุ่งเกียรติ เกียรติโอภาส
    คุณสรวิชญ์ นามสุข
    คุณพีรดิษฎ์ เกรียงศักดิ์เจริญ
    คุณปิยมาศ นกอยู่
    คุณโชคชัย นาแรมงาม
    คุณจักราวุธ ทองยอด
    คุณชโลธร พันธ์ดี
    คุณธงชัย เชื้อกล้วย
    คุณอรรถยา ไคยน์
    คุณอิทธิพัทธ์ ทะนา
    คุณวีระชัย วงศ์วีระประเสริฐ<!-- google_ad_section_end -->
    คุณ เกียรติชัย แซ่ลิ้ม
    คุณสันติ กุสี
    คุณสุวภัทร นาคปัง
    คุณสุพจน์ เพ็ญเพียร

แก้ไขครั้งล่าสุด: 29 ธันวาคม 2011
  19. chalothon

chalothon Active Member

บุญกุศลอันใดที่ท่านได้กระทำแล้ว ณ โอกาสนี้ ขอจงเป็นปัจจัยให้ท่านและครอบครัวจงมีแต่ความสุขความเจริญ ด้วย อายุ วรรณะ สุขะ พละ ได้พบพระนิพพานในชาติปัจจุบันนี้ด้วยเทอญ
    และข้าพเจ้าขอมีส่วนในกุศลผลบุญของท่านที่ได้กระทำแล้วในครั้งนี้ด้วยเทอญ
    -----------------------------------
    อนุโมทนาสาธุ

20. ่justsunday

ได้รับแล้ว ครับ ขอให้บุญกุศลครั้งนี้จงมีแก่ท่านและครอบครัวครับ สาธุๆ