แจกแผ่นยันต์หนุนดวงชะตาฟรี

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย เด็กไร้เดียงสา, 5 ตุลาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. นะเมตตา

นะเมตตา เป็นที่รู้จักกันดี

ตอนนี้โอละค่า มีอาการข้างเคียงคือขนลุกตอนสวดมนต์ค่ะแต่ก่อนไม่เป็น :d

รบกวนคุณแอน PM คาถาให้ด้วยน้า

2. i-Anne

i-Anne เป็นที่รู้จักกันดี

4 กุมภาพันธ์ 2009
    ดีแล้วค่ะที่อาการดีขึ้น ยังห่วงอยู่ว่าจะเป็นอะไรมากหรือเปล่า
    อาการขนลุกตอนสวดมนต์ คงมีใครหรืออะไรบางอย่างมารับบุญตอนเราสวดมนต์มั้งคะ

ปล.คาส่งให้ทาง PM แล้วนะคะ

3. i-Anne

รักและเคารพแบบนี้แอนต้องขึ้นไปอยู่บนหิ้งด้วยเปล่าคะ เหอๆๆ กลัวตกอ่ะ ไม่ขึ้นได้ไหม

เด๋วส่งทาง PM ให้นะคะ

4. papawich

papawich เป็นที่รู้จักกันดี

11 มิถุนายน 2009
    คุณแอนครับ PM คาถาพร้อมวิธีใช้ให้ผมด้วยนะครับ
    เอาคาถาผงยา และ คาถาดูวิญญาณด้วยนะครับ พอดีผมลืม
    ขอบพระคุณมากครับ :cool:

5. DMZ_ZONE

DMZ_ZONE เป็นที่รู้จักกันดี

17 พฤษภาคม 2009
    ผมตอนนี้ไม่มีอาการใดๆครับ แต่ตัวเบากว่าเดิมเยอะครับ มีแค่ตอนสักครังเดี๋ยวครับ .....

6. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

หลังจากสักผงยาจะมีอาการหรือเหตุการณืดังต่อไปนี้ครับ
    1 บางคนการเงินดีขึ้นกว่าเดิมคือคล่องตัว
    2 มีงานเข้ามาเป็นระยะๆโดยเฉพาะชีพค้าขายจะสังเกตูได้เลยครับ
    3 มีสัมผัสที่หกชัดขึ้น
    4 เวลาที่ปฏิบัตฺธรรมจิตจะมีสมาธิมากขึ้นเร็วขึ้น
    5 อาจมีการขนลุกหรือคันตามบริเวณที่สัก ถ้ามีอาการคันที่กลางกระหม่อมหรือคันที่เนิฝ่ามือ ให้นิ่งเฉยๆนะครับห้ามเล่าให้ใครทราบ ไม่เกินสองวันคุณต้องได้อะไรบางอย่างส่วนมากคือการเงินครับมาแบบลาภลอยหรือสิ่งของบางอย่าง
    6เมือ่การเงินดีขึ้นใหม่ๆห้ามนำไปเล่าให้ใครฟังนะครับขอให้การเงินอยู่ตัวก่อนคือมีมาแบบไม่ขาดสายนั่นแหละถึงจะเล่าให้คนอื่นฟังได้
    ทั้งนี้ขึ้นอยู่กับการรักษาข้อห้าม และการปฏิบัติตัวตนของท่านด้วยครับถึงจะได้ผล
    ใครได้มากได้น้อยช้าเร็วขึ้นอยู่กับกำลังบุญ
    การใช้คาถา ให้ใช้ในเรื่องที่เราต้องการทีละเรื่องครับ อย่าขอหลายเรื่อง แล้วการสวดให้สวดคำว่าชาตาขึ้นต้นก่อนเสมอ เพื่อปรับดวงชาตาให้ดีก่อน แล้วท่านจะขอในเรื่องไหนให้สวดคำนั้นๆตาม การหวังผลนั้นส่วนมากถ้ากำลังบุญดีมากพอไม่เกินสามอาทิตย์ และหลังการสวดทุกครั้งให้ตั้งจิตขอเทวดาท่านแล้วบอกว่าถ้าสำเร็จตามที่ขอลูกจะกินมังสวิรัติถวายกี่วันก้ว่าไปห้ามใช้การบนนะครับ
    ขอให้ทุกท่านเจริญในทางโลกและทางธรรมทุกท่าน
    อ.คนวัด

7. i-Anne

เอาเฉพาะคาถาผงยาได้ไหมอ่ะคะ คาถาดูวิญญาณไม่ทราบอ่ะคะ ให้อาจารย์ช่วยตอบละกันนะคะ เหอๆๆ

8. wood

wood เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2006
    คาถาดูวิญญานนี่ "สุ ปิ นา นัง" นะครับ ผมพอจะจำได้

ส่วนคาถาอื่นๆ รอคุณแอนอยู่คร้าบ
    ยังรอ(PM)คุณแอนอยู่ตรงนี้นะครับ
    อิอิ

9. papawich

ได้ครับรออยู่ครับ

10. papawich

วันศุกร์นี้ว่าจะไปให้อาจารย์จิ้มอีกสักรอบ แต่ต้องดูก่อนครับว่าจะได้ไปไหม ถ้าไม่ติดอะไรจะไปครับ

11. เด็กไร้เดียงสา

เด็กไร้เดียงสา เป็นที่รู้จักกันดี

คาถาดูวิญญาณ มีสี่คำครับ สุปินานังครับ ให้ภาวนาเป็นคาบนะ หายใจเข้า
    สุปิ หายใจออก นานัง ทำจิตกลางๆ จะเห็นครับ แต่ถ้าอยากเห็นมากจะไม่เห็นครับ แต่จะเห็นแทนตอนหลับนะ เราเห็นได้แต่ไม่สามารถคุยกับเขาได้นะ

12. ปาลีนาคิม

ปาลีนาคิม Active Member

ขอจองวันอาทิตย์ที่ 4 เมษายน 2553 ==> 2คนค่ะ
    ขอบคุณค่ะ

13. i-Anne

<TABLE class=tborder style="BORDER-TOP-WIDTH: 0px" cellSpacing=1 cellPadding=6 width="100%" align=center border=0><TBODY><TR title="โพส 3137946" vAlign=top><TD class=alt2 align=middle width=125>papawich</TD><TD class=alt1>อ้างอิง:
    <TABLE cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" border=0><TBODY><TR><TD class=alt2 style="BORDER-RIGHT: 1px inset; BORDER-TOP: 1px inset; BORDER-LEFT: 1px inset; BORDER-BOTTOM: 1px inset">ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ i-Anne [​IMG]
    เอาเฉพาะคาถาผงยาได้ไหมอ่ะคะ คาถาดูวิญญาณไม่ทราบอ่ะคะ ให้อาจารย์ช่วยตอบละกันนะคะ เหอๆๆ
    </TD></TR></TBODY></TABLE>
    ได้ครับรออยู่ครับ </TD></TR></TBODY></TABLE>

ส่งให้ทั้งสองท่านแล้วนะคะ

ทุกท่านที่ส่งให้เป็นบทสวดเฉพาะนะคะ ส่วนบทสวดประจำวัน รอแปปนึงคะ พอดีอยู่กับพี่ท่านนึง แล้วจะรีบส่งให้ทุกคนเร็วๆนี้ค่ะ

14. papawich

วันศุกร์นี้ผมขอรบกวนอาจารย์อีกสักรอบนะครับ
    ว่าแต่ว่าคาถาดูวิญญาณนี้มีผลอะไรกับเราไหมครับ เป็นอันตรายไหม
    แล้ววิญญาณเค้ากลัวพระเครือง ตะกรุด ยันต์ หรือสิ่งศักดิ์สิทธิ์อะไรไหมครับ

15. เจริญกุล

เจริญกุล สมาชิก

14 ธันวาคม 2009
    สวัสดีครับ ทุกท่าน ผมได้ไปสักมาครับ เดินทางจากจังหวัดกระบี่ ได้เจออาจารย์ ดีใจครับ อยากไปหาอาจารย์มานานแล้ว ขอบคุณอาจารย์ครับ พี่สาด้วยครับ โทรมาคุยนะครับ (ขอส่งบุญกุศลที่ผมได้สร้างสมมา ให้กับอาจารย์คนวัตด้วยครับ )

16. bamboo11

bamboo11 สมาชิก

ดีค่ะพี่เเอน มาทักทาย อยากถามว่า คาถาเทวดาประจำผงยาเราต้องท่องอันไหนเป็นประจำมั้ยคะ

17. bamboo11

bamboo11 สมาชิก

พี่เเอนคะ อยากรู้ว่าสักซ้ำมีข้อดียังไงคะ จำเป็นมั้ย

18. saipote

saipote เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2009
    อิๆๆพี่หนูขอรบกวนถามหน่อยดิ พี่อยากจะเห็นผีทำไมเหรออ่ะ ถามเฉยๆน้ามะมีไรอ่ะ

19. กร2531

กร2531 เป็นที่รู้จักกันดี

23 กันยายน 2009
    อยากได้คาถา ทุกอย่างที่จะกรุณาครับ
    ทางPM ครับ

20. i-Anne

สักซ้ำหมายถึงตัวยาเดิมหรือเปล่าคะ ถ้าตัวยาเดิม คือกรณีที่สักครั้งแรกแล้วผงยาไม่เข้าต้องสักซ้ำค่ะ

ส่วนสักซ้ำตามที่ท่านอื่นๆ กำลังจะไปซ้ำกันนั้น น่าจะเป็นตัวยาคนละตัวค่ะ ให้ผลต่างกันค่ะ

ข้อดีอย่างหลังคือครอบคลุมหมดเลย ไม่ว่าจะเป็น การงาน การเงิน ความรัก เมตตา โอยสารพัดค่ะ (ซึ่งก็แล้วแต่อาจารย์ล่ะคะว่าจะให้ผงยาตัวใดบ้างค่ะ) ดูอย่างป้าโหน่ง(อิอิ เรียกตามคุณไซนะ ห้ามโกธร) แกยังจองมาสักเพิ่มเลย เหอๆๆ แอบแซวเล็กน้อย แต่จะบอกว่า ป้าโหน่งช้าไปกว่าแอนแล้วล่ะ ฮิฮิ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้