แจก VCD ชุด ผี-เจ้า-บ้า-ทรง ชุด 1-2 ของหลวงปู่เกษม อาจิณฺณสีโล

ในห้อง 'แจกฟรี' ตั้งกระทู้โดย พอเพียง, 13 สิงหาคม 2006.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. aetipp

aetipp เป็นที่รู้จักกันดี

ขอรับเพื่อเป็นมงคลกับชีวิตและขออนุโมทนาบุญด้วยค่ะ<?xml:namespace prefix = o ns = "urn:schemas-microsoft-com:eek:ffice:eek:ffice" /><o:p></o:p>
    กรณิศ พัฒนชัย<o:p></o:p>
    คณะสัตว์แพทย์จุฬา 39 ถนนอังรีดูนัง<o:p></o:p>
    แขวงวังใหม่ เขตปทุมวัน กรุงเทพฯ 10240<o:p></o:p>
    *
    ดิฉันขอรับเป็นธรรมทานด้วยค่ะ<o:p></o:p>
    ชนิการ์น เชื้อเขียว<o:p></o:p>
    หอพักสตีพรประเสริฐ 2349/11-15 ซ.รามคำแหง 65<o:p></o:p>
    แขวงหัวหมาก เขตบางกะปิ กรุงเทพฯ 10240<o:p></o:p>
    ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูงค่ะ<o:p></o:p>

2. k_noppadol

k_noppadol Active Member

<META name=Generator content="Microsoft SafeHTML"><STYLE>.ExternalClass .ecxhmmessage P{padding:0px;}.ExternalClass body.ecxhmmessage{font-size:10pt;font-family:Tahoma;}</STYLE>ขออนุโมทนาบุญด้วยนะครับ ผมขอรับ 1 ชุด
    นพดล ประเสริฐศรี 28 ม.7 คลองหนึ่ง คลองหลวง ปทุมธานี 12120
    กราบขอบพระคุณอย่างสูงครับ

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้