แฉ HERO แมงมุม ใช้ศาสนาหากินจริงหรือไม่ มีหลักฐานพิสูจน์

ในห้อง 'วิทยาศาสตร์ทางจิต - ลึกลับ' ตั้งกระทู้โดย คนทำสงคราม, 1 ตุลาคม 2011.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. SPmixer

SPmixer สมาชิกใหม่

มันส์เว้ย ๆ ได้เห็นไอ้แก่แปดขาตัณหากลับ ออกอาการฟาดงวงฟาดงาไปทั่ว แถมมีทั้งร่างจริง ร่างแปลง ร่างอวตาร แถมก็อปเกรดต่ำอีก 55+ แล้วคำพูดที่มันสละสลวยไปไหนแล้วหรือมันทนไม่ไหวแล้ว (สุดท้ายมันก็จะออกมาด่าตรู ด้วยถ่อยคำอันละคายหูที่ไม่ได้รับการสั่งสอนมา)

2. one-zee

one-zee เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2011
    กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เห็นด้วยครับ........:cool:

3. Jump up

Jump up สมาชิกใหม่

16 สิงหาคม 2011
    ร่างอวตารขจรเสื่อมมีดังนี้ : ไร้กรรม , พายุทะเลทราย , spiderman , มะเขือเผา , พ่องมันตาย .......

4. คนทำสงคราม

คนทำสงคราม สมาชิก

28 กันยายน 2011
    คัดเอามาจากกระทู้ความจริงอันประเสริฐ 4 ประการ อริยะสัจ 4 ของขจรศํกดิ์น่ะคับ
    สภาวะ ที่ผมเป็น ...ผมเป็น เทพองค์ไดก็ได้ ....เป็นพระพุทธเจ้า ก็เคยเป็น เป็น พระเจ้า ก็เคยเป็น ...พรหมสี่หน้า นารายณ์ ศิวะ ไซอิ๋ว...เป็นได้หมดแหล่ะครับ....และที่สำคัญ ผม ออก อาละวาด ไปหลายเวป กันเลยที่เดียวครับ เวปไหนที่ว่าเจ๋งๆ ...ไปอาละวาดมันทุกเวป ครับ...เก่งจริงๆ
    คนอย่างนี้สมควรให้มาเหยียบเว็ปพลังจิตไหมคับ

<O:p

5. คนทำสงคราม

ทีมปราบมารยังมีคนที่สำคัญมากอีกคนคับ ผมเอาข้อมูลมาจากเขาทั้งนั้น
    เขานั่งทำข้อมูลตี4-5เกือบทุกวันเพื่อเอามาปราบคุณขจรศักดิ์ ก็คือคุณkpbนี่หระคับเป็นหัวแรงเลย และก็มีคุณNumtrn,คุณล้มเหลว ด้วยอีกคน ขอบคุณนะคับสำหรับกำลังใจที่ทำๆๆกันไปก็คงเพราะนิสัยเหมือนๆๆกัน คือ
    ...ข้าจะจงรักภัคดี ต่อชาติ ศาสนา และพระมหากษัตริย์.....

ไอ้และอีตัวใดที่บ่อนทำลาย กูจะไม่เอาไว้ให้หนักแผ่นดิน<!-- google_ad_section_end -->
    คำกล่าวของคุณNumtrn

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 ตุลาคม 2011
  6. Humra

Humra สมาชิก

26 กันยายน 2011
    เย็นไว้ท่าน:cool:

7. wood

wood เป็นที่รู้จักกันดี

21 กรกฎาคม 2006
    ในกระทู้อริยสัจ4 เห็นบอกว่ามีคุณสันโดษเป็นอาจารย์ด้วยนะ

แต่ก็น่าเห็นใจนะครับ เพราะคนบ้าจะไม่คิดว่าตัวเองบ้าหรอก
    ลองไปดูตามศาลาแดงสิครับ แปลงร่างได้ทุกคน ฮ่าๆ

8. Numtrn

Numtrn เป็นที่รู้จักกันดี

30 มิถุนายน 2010
    เอาข้อมูล เว็บนี้ให้ ICT ซะเลยดีไหมเนี่ย รับรองไม่รอด เปลี่ยน IP ยังไงก็ไม่รอด
    ไปหาได้ถึงบ้าน

แต่กลัว เว็บเขาจะเดือดร้อนไปด้วยครับ

ถ้ามซื่อๆเลย เวลากด LIKE เนี่ย เขากดกันตรงไหนครับ

9. JedIza

JedIza Active Member

อืม...เคยดูอยู่ เกย์สินะ (ล้อเล่นๆขำคร๊าบ)

10. คนทำสงคราม

จะปลอมชื่อทำไมคับคุณขจรศักดิ์ ลูกผู้ชายเค้าไม่ทำกันแบบนี้หรอก คนเขารู้กันทั่วเว็ปแล้วว่าคือคุณ เพราะสันดารแบบนี้มีคุณคนเดียวในเว็ปนี้

11. JedIza

อ่าผมตามอ่านไม่ทันอ่าใครปลอมตัวหรอ ???

12. คนทำสงคราม

<TABLE id=post5188882 class=tborder border=0 cellSpacing=0 cellPadding=6 width="100%" align=center><TBODY><TR vAlign=top><TD style="BORDER-BOTTOM: #ffffff 0px solid; BORDER-LEFT: #ffffff 1px solid; BORDER-TOP: #ffffff 0px solid; BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" class=alt2 width=175><!-- google_ad_section_start(weight=ignore) -->Jump up<!-- google_ad_section_end --><SCRIPT type=text/javascript> vbmenu_register("postmenu_5188882", true); </SCRIPT>
    สมาชิก

พลังการให้คะแนน: 9 [​IMG]

</TD><TD style="BORDER-RIGHT: #ffffff 1px solid" id=td_post_5188882 class=alt1><!-- google_ad_section_start -->ร่างอวตารขจรเสื่อมมีดังนี้ : ไร้กรรม , พายุทะเลทราย , spiderman , มะเขือเผา , พ่องมันตาย .......<!-- google_ad_section_end -->

</TD></TR></TBODY></TABLE>คนเดียวกับคนที่เขามาด่าใช้อวตารคือสวมยูสพ่อเมิงงงตายน่ะคับ

แก้ไขครั้งล่าสุด: 2 ตุลาคม 2011
  13. JedIza

อ๊า กะแล้วมาคนเดียวกาน เพราะถ้า ฮีโร่ แมงมุมด่า ออกมาคง เสื่อมแน่จึงสร้างอีกไอดีมาเพื่อด่า ตามที่คิดเรย อิอิ

14. คนทำสงคราม

หากินกับศาสนาไม่ได้แล้วก็ไปรับจ้างตัดหญ้าแถวบ้านก็ได้นี่ ก่อกวนไปก็เท่านั้น
    มันจะยิ่งทำให้คุณต่ำทรามให้สายคนคนอื่นมากกว่านี้ ลูกศิษย์และอาจารย์คุณก็ยังเล่นอยู่ในเว็ปนี้ เดี๋ยวเขาจะพลอยถูกคนมองไม่ดีเหมือนคุณนะคับ สงสารเขากันบ้างเขาอุตส่าห์ออกตัวให้คุณหลายๆครั้ง เฮ้อ..สงสารลูกศิษย์ขจรศักดิ์จริงๆๆๆ

15. โปรเซดอน

โปรเซดอน เป็นที่รู้จักกันดี

27 กันยายน 2011

ไอ้ แนท เมิงมาทำอะไรแถวนี้
    พ่อแม่เมิง สอนให้เป็นคนดีไม่ใช่เหรอ

ขอให้เมิงหยุดนิสัยถ่อยๆ พ่อเมิงฝากมาเตือน

16. ped2011

ped2011 เป็นที่รู้จักกันดี

[ame=http://www.youtube.com/watch?v=G7E9mmWKojA&feature=player_embedded]"Devil" in us all. คติธรรม-ชีวิตนี้น้อยนัก - YouTube[/ame]

วีดิโอของผม จะทำให้ใครบางคนกลัวขึ้นมาบ้างไหมหนอ???

17. พีรดนย์

พีรดนย์ Active Member

13 พฤษภาคม 2010
    ขำว่ะ

อายุอานามก็ 40 50 ละ

เวลาเกรียนแตกทียิ่งกว่าอะไร

ไม่อายเด็กส่งน้ำแข็งแถวบ้านก็น่าจะอายลูกตัวเองซะบ้าง

18. ninjabadboy

ninjabadboy เป็นที่รู้จักกันดี

หรอ ครับ!!
    555

19. thithasiri

thithasiri สมาชิก

ขอโทษทีครับ นี่หรอผู้ที่จะสอนให้คนอื่นบรรลุอรหัตตผล ท่านยังตัดไฟทั้งสามไม่ได้เลย สอนให้หลุดพ้นจากความคิดเเบบคนปกติ สอนให้คนเพื้ยนยิ่งกว่เดิม ผมจะเชื่อท่านอยู่

20. thithasiri

thithasiri สมาชิก

อ้ออ อีกอย่างนะท่านผู้วิเศษ ท่านว่าพวกผมเห่า เเล้วท่านก็เข้าใจด้วย ผมว่าท่านก็สะปีชี่เดียวกันกับพวกผมเเหละ ฟังเห่าได้ด้วย ม๋าเห็นๆ อ้อเเล้วไม่ต้องตอบกลับมาว่า เป็นผู้วิเศษนะ ผมรู้เเล้วเเหละว่าท่านวิเศษจริงๆ หน้าตาโหด ชิบ หอ อา ยอ เเววเมตตาธรรมก็ไม่มี ผู้วิเศษหรือพยามาร (ว่ะ) หรือว่าอยากสูง หุ่นดีเพรียวลมอย่านายเเบบถึงได้มาหากินกับพระศาสนา ได้สูงเเน่ ตอนท่านนิพพาน (ในเเบบของท่านนะ) เเล้วก็ไปจุติเป็นเปรต สูงสามคาวุต หุ่นเพรียวผอม ยังกะนายเเบบ เลยนะนั่น

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้