แนะนำพระดี มีพลังมหัศจรรย์ อาถรรพ์หนุนชีวิต อิทธิฤทธิ์มหาศาล

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย หนุ่มเมืองแกลง, 15 พฤษภาคม 2010.

1. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

ม๊ะมีอะไรหรอกค่ะ คุณหนึ่ง ในกระทู้จะมี ลินกับพี่นวล ที่เป็นผู้หญิง และ อยู่กันประจำ พี่ๆน้องๆ เลยอยากอำขำๆกันเล่นอ่ะค่ะ หุๆๆ

2. ศิษย์หลวงปู่กวย009

ศิษย์หลวงปู่กวย009 เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2008
    ดูพระกันดีกว่าครับ คุณเชนดูสององค์นี้เป็นอย่างไรบ้างครับ<!-- google_ad_section_end -->
    <FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND>[​IMG] [​IMG] [​IMG]

</FIELDSET>

งามแต้ๆ เหรียญจตุรพิธ ด้านหน้า ถ่ายมุมนี้ ดูหน้า ลป. แปลกตาไปเลย แต่ หลังยันต์เขยื้อน ดีจัง

ล๊อกเก็ต การันตี แท้ 1000000 % เพราะ เพื่อนผมสร้างถวายเอง 5555

เดิมบาง เษกเดี่ยว 2 ปี ลุยได้ทุกที่

ใครอยากได้เหรียญ ลป.กวย หาในวัดไม่ได้ แนะนำด่วนเลยครับ เหรียญเดิมบาง นอกวัด แต่ เษกเดี่ยว 2 ปี ครับ แต่อย่าใจร้อน รีบเช่า เพราะ มีของแปลกด้วยนะครับ และอย่ารีบเช่า ขอให้ต่อรองราคาก่อน จะได้ไม่แรงเกินไปนัก

3. lynn@nice

lynn@nice เป็นที่รู้จักกันดี สมาชิก Premium

วันนี้วันพระ ขอตัวไปสวดมนต์ ไห้วพระก่อนนะคะ เผื่อว่าพรุ่งนี้จะมีโชคค่ะ ( เลขลูกอมลิน 55 )

4. ศิษย์หลวงปู่กวย009

ศิษย์หลวงปู่กวย009 เป็นที่รู้จักกันดี

ครับ เชื่อครับ อิอิอิ
    :cool:

5. CheKuvara

CheKuvara เป็นที่รู้จักกันดี

ล็อกเก็ตนั่น นอกจากมวลสารที่เค้าใส่ลงไปแล้ว ผมเอาสีผึ้งกว่าสามสิบที่แปะลงไปก่อนที่จะประกบเหรียญด้านหลัง แล้วส่งให้ช่างเลี่ยมครับ เดิมบางได้มาประมาณแปดร้อย จตุพิธฯได้มาประมาณสองพันห้าครับ นานแล้ว ตอนนี้ได้ข่าวว่าราคาไปไกลแล้ว

6. chainerror

chainerror เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    วันนี้ไปเขาชีจรรย์มา
    เดินอยู่ดีดีกับผบทบ.มีคนเดินผ่านมาแล้วกดแช๊ะถ่ายภาพผมทันที
    ถ่ายรวดเร็วมากครับ ผมก็งงมาถ่ายทำไม ซักพักพอผมไหว้พระเสร็จ
    จะเดินกลับไปที่รถมีผู้หญิงคนนึงวิ่งเอารูปผมพร้อมใส่กรอบเรียบร้อย
    มาให้แล้วบอกว่า100นึงเอามั้ยค่ะ ผมก็งงแต่จะไม่เอาก็กะไรอยู่
    ก็เลยจัดไป แต่พี่ท่านถ่ายเร็วมากแถมถ่ายสวยด้วย แต่ก็ไม่น่าจะทำแบบนี้
    ใครไปก็ระวังด้วยนะครับ แล้วจะหาว่าไม่เตือน

7. ศิษย์หลวงปู่กวย009

คุณลิน พูดประโยคนี้ขึ้นมาเลยนึกขึ้นได้ ว่าเพื่อน เคย ส่ง mail ของบางที่ มาให้อ่าน เลย ขออธิบายสักหน่อย สบโอกาส ที่คุณลิน ส่งไม้มา อิอิอิ

ถึงแม้ในกระทู้ นี้ จะมี ผู้หญิง แค่น้อยนิด แต่กระทู้นี้ อยู่ด้วยกันอย่างอบอุ่น คุยเล่นสนุกสนาน ผสม สาระประโยชน์มากมาย เพราะกระทู้เราไม่ได้เปิดมาเพื่อการพาณิชย์ พี่หนุ่ม เปิดกระทู้มา เพื่อถ่ายทอดความรู้ที่พี่ หนุ่ม ผ่านมา ทั้งชีวิต ให้ คนในกระทู้ฟัง ถึงแม้จะมีใครเอาไปกระแหนะกระแหน ว่ากระทู้ไร้สาระ คุยเล่นกันตลอด ผมก็ไม่เข้าใจถ้ากระทู้นี้ไร้สาระ แล้ว คนจะเข้ามามากมายแบบนี้หรอ แล้วเค้าเข้ามาทำไมถ้าคิดว่าไร้สาระ

คนที่เข้ามาแล้ว เอาไปกระแหนะกระแหน ใน ........... อื่นๆ และ เพื่อโปรโมทตัวเอง

แนะนำนะควรตรึกตรองเอาเองด้วยสติก็จะได้ทางสว่าง

8. sangtam

sangtam เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับ..พี่หนุ่มและเพื่อนๆผมตามอ่านกระทู้และเป็นกำลังใจให้เงียบๆเหมือนเดิมครับ...มีเรื่องสงสัยเกี่ยวกับการจองพระ199ลำดับนะครับผมเข้าใจว่าลำดับการจองของผมคือลำดับที่168นะครับ..พอดีว่าผมบันทึกส่วนตัวใว้อะครับขอคุณ..siwarit..ช่วยตรวจสอบแล้วแจ้งให้ผมทราบด้วยครับ..ขอบคุณครับ.....

9. chainerror

chainerror เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    โหสองพันห้าสุดยอดครับ ตอนนี้สวยเป็นหมื่นแล้วครับพี่เช
    ถ้าไม่ดีจริงไม่มีทางเลยครับที่ราคาจะไปเร็วขนาดนี้ สุดยอดครับ

10. CheKuvara

CheKuvara เป็นที่รู้จักกันดี

เอาต่อกันด้วยผ้ายันต์องค์พ่อจตุคาม แก้เหงากันยามดึกนะครับ ไปนอนก่อนละครับ พรุ่งนี้ทำงานเสรีภาพสัญจรครับ

ไฟล์ที่แนบมา:

ขนาดไฟล์:
      352.2 KB
      เปิดดู:
      176
      ขนาดไฟล์:
      385.9 KB
      เปิดดู:
      38
      ขนาดไฟล์:
      277.3 KB
      เปิดดู:
      38
      ขนาดไฟล์:
      270.7 KB
      เปิดดู:
      44
      ขนาดไฟล์:
      229.5 KB
      เปิดดู:
      36
  11. ศิษย์หลวงปู่กวย009

เหรียญจตุรพิธ พี่ให้ 4500 เอาป่ะ 55555

อยากได้มั้ง อ่ะ

12. ศิษย์หลวงปู่กวย009

เดี๋ยวให้ น้องเค้า เช็ค ให้นะครับ

13. เด็กบางแค

เด็กบางแค เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2008
    ข้ออนุญาติสอบถามเรื่องลูกอม 199 ลูกด้วยครับ
    คือผู้ที่ได้รับใช่คนที่ลงจองลำดับที่ก่อน 199 ท่านแรกรึป่าวครับ ขอบพระคุณมากครับ

14. มะบอม

มะบอม เป็นที่รู้จักกันดี

ถูกต้องครับ 199 ท่านแรกที่ร่วมจองไว้เมื่อเดือนที่แล้วจะได้รับลูกผม User ละ 1 ลูก ไม่ว่าจะจองมากน้อยเท่าไหนก็ตามครับ

15. เด็กบางแค

ถ้ารายชื่อผมตกหล่นอะครับ จองลำดับที่ 189 ไม่มีรายชื่อคนที่ได้รับลูกอมครับ

16. พฤศจิกา

พฤศจิกา เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2010
    ผมเคยถามไปแล้วนะครับว่าใครโอนเงินก่อนได้รับลูกอมรุ่น1ครับเรียงตามลำดับการโอนเงินครับ

17. เด็กบางแค

ผมรบกวนคณะกรรมการตรวจสอบลำดับการโอนอีกครั้งนะครับ

18. nuanhadyai@hotmail

nuanhadyai@hotmail เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    หาดใหญ่-สงขลา ฝนยังไม่หยุดตกเลยค่ะ....*เตรียมเก็บของค่ะ....ตกหนักม๊ากมากค่ะ*

พี่นวลมอบสิทธิ์ลูกอมของพี่ให้คุณเด็กบางแคนะคะ (เพราะมีหลายลูกแล้วค่ะ)
    *ท่านที่มีรายชื่อตกหล่น*

หลับฝันดีนะคะ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 1 พฤศจิกายน 2010
  19. เด็กบางแค

ลำดับการโอนนอาจจะมีคนอื่นที่ตกหล่นอีกครับ ผมเลยรบกวนให้กรรมการช่วยตรวจสอบอีกครั้งครับพี่ ขอบพระคุณพี่มากครับ

20. น้าต๋อย เซมเบ้

น้าต๋อย เซมเบ้ เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุญาตไปหาบัตรเอทีเอ็มก่อนนะครับ
    ทีแรกนึกว่าโอนวันสุดท้าย ตอนวันที่ 31 ต.ค.53
    ที่ไหนได้ มาอ่านดูดีๆ วันที่ 30 นี่หว่า
    พอจะโอน เอทีเอ็มเก็บไว้ที่ไหนไม่แน่ใจ
    น่าจะอยู่ที่ทำงาน สงสัยอาจจะช้าหน่อย..
    ถ้าได้ไม่ได้ยังไง ก็บอกด้วยนะครับ
    แต่ที่แน่ๆ 199 ลูก ไม่ทันซะแว้ววว...55