แนะนำพระดี มีพลังมหัศจรรย์ อาถรรพ์หนุนชีวิต อิทธิฤทธิ์มหาศาล

ในห้อง 'ประสบการณ์ เรื่องเล่า' ตั้งกระทู้โดย หนุ่มเมืองแกลง, 15 พฤษภาคม 2010.

1. sareem

sareem เป็นที่รู้จักกันดี

16 พฤษภาคม 2009
    เมื่อคืนผมฝันว่าลูกอมก้นครกที่ผมใช้โดนน้ำและแตกปริออกจากกันผมเสียดายมากๆ ตอนกลางวันไปทำงานเอากล้องส่องพระมาดูปรากฏว่ามีน้ำเป็นละอองอยู่บนผิวลูกอม คิดว่าน่าจะเิกิดจากที่ผมใส่ไว้ในเสื้อแล้วเหงื่ออกเยอะแล้วก็ไม่ได้เลี่ยมกันน้ำ ทีนี้ลูกอมซึ่งแห้งยากอยู่แล้วเลยชื้นไปกันใหญ่เลยครับ ไม่รู้จะเป็นอะไรมั้ยครับเหงื่อผสมกับลูกอมเลย

2. ฅนคลองหลวง

ฅนคลองหลวง เป็นที่รู้จักกันดี

25 กุมภาพันธ์ 2011
    หวัดดีทุกท่าน ผมได้ส่งวัตถุมงคลไปร่วมสร้างพระจะถึงวันพฤหัส
    เลขที่ EH828663620TH
    และขอบคุณๆหน่มที่ให้โชค

3. sareem

sareem เป็นที่รู้จักกันดี

ประสบการณ์ด้านเมตตาดีมากๆ เลยครับ ผสมกับเรื่องสัมผัสแปลกๆ

ไฟล์ที่แนบมา:

4. หนุ่มเมืองแกลง

หนุ่มเมืองแกลง เป็นที่รู้จักกันดี

กระทู้เรื่องเด่น:
    1
    เพื่อแก้ปัญหาเรื่องการชำระเงินและส่งใบจองพร้อมๆกันหลายคนในเวลาเดียวกัน แต่พระนางพญาและพระขุนแผนชนิดพิเศษที่ฝังตะกรุด 3 กษัตริย์มีจำนวนจำกัด ทำให้มีอีกหลายคนพลาดโอกาสดีๆไปทั้งๆที่จองในเวลาเช้าของวันที่ 1 เหมือนกัน จึงขอเปิดให้จองได้จนครบ 3 วัน ตั้งแต่วันที่ 1-3 มีนาคม 2554 มีจำนวนเท่าไรก็จะทำเพียงแค่นั้น ไม่เพิ่มจำนวนอีกแล้ว ท่านที่ส่งใบจองพร้อมชำระเงินมาแล้ว โปรดสบายใจได้ว่าพระเครื่องทั้งสองรายการนี้จะมีให้ท่านอย่างแน่นอน ส่วนรายการอื่นๆยังคงจำนวนเท่าเดิม

5. pisanukomkham

pisanukomkham เป็นที่รู้จักกันดี

ขอบคุณมากครับ เป็นข่าวดีสำหรับทุกๆคน ใครที่ยังไม่ได้จอง ก็รีบตัดสินใจเลยครับ

6. คนเบื่อโลก

คนเบื่อโลก เป็นที่รู้จักกันดี

ขออนุโมทนากับความกตัญญูของคุณลินด้วยครับ ผมอ่านแล้วยังรู้สึกปิติไปด้วย :cool::cool::cool::cool:

7. Tawatchai1889

Tawatchai1889 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2006
    แรงจริงๆ มีพระชุดใหม่อย่าลืมของเก่ากันนะครับ
    กระซิบหลังไมค์ได้มั้ยท่านทิด บอกผมนิดนะครับ
    เรื่องจัดหนักนี่ เรื่องหวย หรือสาวครับ :cool:

8. atha

atha เป็นที่รู้จักกันดี

18 ธันวาคม 2006
    วันนี้ได้ส่งพัสดุทั้ง 12 รายการ ไปที่บริษัทสยามอารยาแล้วครับ

9. พฤศจิกา

พฤศจิกา เป็นที่รู้จักกันดี

19 มิถุนายน 2010
    วันนี้อ่านกระทู้แล้วมีความสุขจังเลยครับ ขอบคุณพี่หนุ่มที่นำโชคมาให้ครับ

10. Dhanainan

Dhanainan เป็นที่รู้จักกันดี

ก้้นครกครับ พี่ท่าน จัดหนักเช่าพระครับสาวๆเลิกยุ่งแล้วครับ
    แปลกอย่างหนึ่งนะพี่ ทำไมผมถูกหวยแต่ความรู้สึกเฉยๆ ประมาณ ว่า "เหรอ....เออก็ดีมีเงินเพิ่ม " มันเข้ามาแล้วมันก็ผ่านไป ถ้าหลงมากโดนเล่นอ่วม เรื่องเงินๆทองๆนี่ถ้าผมไปหลงมากเหมือนก่อน คงโดนโลกธรรมเล่นงานถึงตายแน่เลยเชียว

11. tan2007

tan2007 เป็นที่รู้จักกันดี

ผมซื้อยังไม่ถูกเลยครับพี่ดันไปซื้อแต่ข้างล่าง พี่หนุ่มบอกตรงๆแท้ๆ
    นี่แหละครับคนไม่มีโชค ซื้อยังงัยก็ไม่ถูก

12. Tawatchai1889

Tawatchai1889 เป็นที่รู้จักกันดี

13 กรกฎาคม 2006
    สงสัยว่าถ้าหวังอยากถูกมากๆ คงไม่ถูก คงโดนหวยกินแทน
    ถ้าความโลภเข้าครอบงำ มนต์ดำเข้าครอบใจ ผมว่าไม่รอด

บางคนไม่มีโชคด้านหวย แต่อาจมีโชคด้านอื่นแทนครับ เช่นมีคนให้นั่นให้นี่ มีคนลงทุนให้ เลื่อนขั้นเลื่อนตำแหน่ง มีงานเพิ่มขึ้น

13. ภูวดิท

ภูวดิท เป็นที่รู้จักกันดี

17 มิถุนายน 2010
    ข่าวแว่วมาว่า รายการที่ 1เนื้อนวะโลหะ ฝังยันต์ดวงชะตาเจ้าของ ตอกโค๊ตเฉพาะ
    อุดผงพรายกุมารหัวเชื้อและผงพุทธคุณ + ผงจินดามณีของหลวงปู่ทิม วัดละหารไร่ hot จริงๆครับ

ถ้าใครรู้ยอดจองแล้วถึงกับทึ่งครับ ใครจะรู้นี่หรือคือพระใหม่และยังไม่เห็นองค์จริงด้วยซ้ำไป ทำไมได้แรงถึงขนาดนี้ พระรุ่นนี้ดีอย่างไรสำหรับ คนที่มาใหม่ถ้าอยากรู้ก็ลองอ่านกระทู้นี้ย้อนหลังได้เลยครับ :cool:

14. Flow

Flow เป็นที่รู้จักกันดี

2 พฤศจิกายน 2007
    ยังมีผมอีกคนที่ไม่ได้ซื้อเพราะยุ่งมาก เคยซื้อติดต่อ กัน 2 งวด ที่ผ่ามาโดนรับประทานเรียบ งวดนี้ไม่ซื้อ ดันออก ฮ่า ๆ ๆ เหงื่อไม่ออก ไม่ได้สตางค์ครับ

15. ToPiCaL

ToPiCaL เป็นที่รู้จักกันดี

อย่างนี้ยังบูชาเพิ่มได้ถึงวันพุธใช่ไหมครับ
    จะได้ขอบูชาเพิ่ม :cool:

16. chanayut

chanayut เป็นที่รู้จักกันดี

26 สิงหาคม 2007
    ขอบคุณพี่หนุ่มเมืองแกลงอีกคนนะครับ คงไม่ช้าเกินไป ผมก็ถูก37กะเค้าเหมือนกันดีใจที่ไม่ตกขบวน พอมีเงินจองพระเหมือนกะคนอื่นเค้าบ้างแล้วครับดีใจสุดๆเลยครับ ขอเก็บข้อมูลรายละเอียดการจองพระก่อน ก่อนหน้านี้ทำใจคงไม่มีปัจจัยพอเช่าหามาบูชาแน่ๆเลย บุญจริงๆครับผมขอโชคลาภจากหลวงปู่ทวด หลวงปู่ดู่ หลวงปู่หมุน และลูกอมพรายชมพูครับ อีกประสบการณ์ที่จะจดจำไปอีกนานแสนนาน

17. tanatsan

tanatsan เป็นที่รู้จักกันดี

17 สิงหาคม 2010
    ปกติก็ไม่ค่อยได้เล่นเหมือนกันครับ แต่งวดนี้ได้อาจารย์หนุ่มเลยได้เงินเช่าพระกับเขาบ้างเหมือนกัน 37 ครับ ขอบคุณครับพี่หนุ่ม เหลือเชื่อจริงๆ

18. บังรอน

บังรอน เป็นที่รู้จักกันดี

25 สิงหาคม 2010
    รายการ 20 มวลสารที่อุดจะมีใน รายการ 1,2,4,6
    จะไม่มีเหมือน รายการ 3 ถูกต้องมั้ยครับพี่หนุ่ม

19. chainerror

chainerror เป็นที่รู้จักกันดี

3 มิถุนายน 2008
    เพื่อนๆถูกหวยกันถ้วนหน้ามีผมกับสหายนอร์
    ถูกกินเรียบตามระเบียบ55 ไม่รู้น้าต๋อยโดนหมัดฮุกด้วยรึเปล่า อิอิ

20. รักรังสิต

รักรังสิต เป็นที่รู้จักกันดี

สวัสดีครับทุกท่าน เหลือเชื่อครับพี่หนุ่ม สุดยอดจริงๆขนาดยังไม่สำเร็จเป็นองค์พระ มหาโชคมหาลาภยังขนาดนี้สุดยอดมากครับ ระฆังทองผมสัมผัสถึงเมตตา ทำมาหากินคล่อง ติดต่องานดีมากครับผมแขวนองค์ 10 พิธี ครับไม่มีตะกรุดด้วย แต่งวดนี้ผมรอลูกอมมหาภูติครับ มั่นใจว่าสุดยอดแน่ๆ คอยครับ 4 รายการจ่ายเงินแล้วครับ