หมดแล้ว แหวนนพสิทธิ์ฤทธิชัยมงคล รุ่น 2

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย anuchang, 9 ตุลาคม 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. pt222

pt222 Active Member

....สาธุครับ!! เมื่อวานเข้ามาดูกระทู้...แหวนหมด!!
    นึกในใจ อยากได้ แต่คงเป็นไปไม่ได้...เพราะหมดแล้ว
    วันนี้เลยเข้ามาดูอีก...ปรากฏว่า...มีผู้สละสิทธิ์
    ที่สำคัญ...ตามจำนวน...ที่นึกไว้เมื่อวาน 2 วง
    ...ขอบพระคุณผู้สละสิทธิ์...และผู้เกี่ยวข้องเกี่ยวพันทุกๆท่าน
    ...ที่ทำให้มีแหวนนี้...เกิดขึ้นมาครับ!!...2 วง...สุดท้าย:cool: :cool: :cool:

2. จริยากุ

จริยากุ เป็นที่รู้จักกันดี

2 มิถุนายน 2010
    แหวนเลือกเจ้าของจริงๆๆค่ะ ตั้งแต่ได้รับมา มีอาการปิติตลอด เป็นเกือบ 1 ชั่วโมงแล้ว และแหวนที่ใส่ถอดไม่ออก เพราะตอนแรกตั้งใจว่าจะใส่ลองขนาดก่อน เลยใส่ไว้มือซ้าย ทีนี้ก็ไม่อยากใส่มือซ้าย จะเปลี่ยนเป็นมือขวาเท่าไรก็ไม่ออก เลยต้องอธิษฐานขออนุญาติมาใส่มือขวา แล้วจึงถอดจากมือซ้ายมาใส่มือขวาได้ โดยง่าย แต่พอจะขยับออกจากมือขวา กลับถอดไม่ได้ เลยต้องใส่ไว้เลยค่ะ สาธุ สาธุ สาธุ พลังงานนี้เกินบรรยาย ขออนุโมทนากับคุณหมอ และเจ้าของแหวนทุกๆๆท่านค่ะ:cool::cool::cool:

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้