“สมเด็จพระประธาน(จัมโบ้)”เนื้อดินเผาปี50 ลพ.ตัด วชน.***หลังยันต์หัวใจพระสีวลี นะเศรษฐี***@น.64

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย punnapak, 19 มกราคม 2015.

1. shaj

shaj เป็นที่รู้จักกันดี

21 พฤศจิกายน 2012
    ขอจองร่วมบุญรายการนี้ครับ

2. punnapak

punnapak พระบ้านพระแท้ by คุณแพร ติดต่อ ID line:phare999 สมาชิก Premium

16 พฤศจิกายน 2013
    จองแล้วค่ะ

3. punnapak

punnapak พระบ้านพระแท้ by คุณแพร ติดต่อ ID line:phare999 สมาชิก Premium

16 พฤศจิกายน 2013
    รายการที่ 554 สมเด็จพระประธาน(จัมโบ้) เนื้อดินเผาปี2550 หลวงพ่อตัด วัดชายนา
    ***หลังยันต์หัวใจพระสีวลี นะเศรษฐี***

ขนาดองค์พระโดยประมาณ 3.5 x 5.5 ซ.ม.
    (ขนาดใหญ่จัมโบ้ค่ะ ขนาดพอๆกับขุนแผนรุ่นแรกค่ะ)

ด้านหลังวางยันต์หัวใจพระสีวลี(นะ ชา ลิ ติ)
    โดดเด่นด้านเงินทอง มหาเศรษฐี และมหาเมตตา อย่างยิ่งค่ะ

หลวงพ่อตัด ปวโร วัดชายนา จ.เพชรบุรี จัดสร้างปี พ.ศ.2550

หลวงพ่อตัดท่านเคยพูดถึงพระประธานในโบสถ์ว่า…
    “ถ้าใครต้องการเมตตาแรงๆ ให้ไปขอพระประธานในโบสถ์”

***ปลุกเสกอย่างเข้มขลังโดย หลวงพ่อตัด วัดชายนา***

***องค์นี้เนื้อดินเผา วรรณะสีอิฐ ขนาดองค์พระมีขนาดใหญ่จัมโบ้ค่ะ พระสภาพสวยมากค่ะ

ด้านหลังวางยันต์หัวใจพระสีวลี “ นะ ชา ลิ ติ” และ “นะเศรษฐี”

@เป็นสุดยอดด้านเมตตามหานิยม และมหาเศรษฐีค่ะ
    อีกทั้งคงความเป็นมหาอุตอย่างยิ่งยวดค่ะ@

***เป็นพระอีกรุ่นของหลวงพ่อตัด ที่มีขนาดใหญ่จัมโบ้ และมีประสบการณ์ด้านเมตตามหานิยม และโชคลาภเงินทอง เป็นอย่างยิ่งค่ะ

***นานๆจะพบเจอสักองค์ค่ะ

รับประกันพระแท้และความศักดิ์สิทธิ์ตลอดชีพค่ะ
    ***บูชาราคาพิเศษเพียง 450 บาท***
    (จัดส่งฟรีค่ะ)

**รายการร่วมบุญถวายภัตตาหาร ทุกวันพระค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา: