^__^เหรียญหล่อประภามลฑล หนึ่งในวิชาที่หลวงปู่ศุขถ่ายทอดให้หลวงปุ่สุภา

ในห้อง 'ร้องเรียนและปัญหา' ตั้งกระทู้โดย ก๋ง สุญญตา, 29 เมษายน 2013.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. will be

will be Active Member

ตกลงซื้อของจาก อ.ก๋ง ในเว็บนี้ไม่ได้ใช่ปะ จองไว้ก็ตามมาลบ เหตุผลคือ???? ใครก็ได้ช่วยตอบที ให้เหตุผลกันหน่อย โตๆ กันแล้ว

2. Jindamunee

Jindamunee เป็นที่รู้จักกันดี

6 มิถุนายน 2011
    ดูกาลเทศะกันหน่อยนะครับผมอยู่ตั้งอเมริกาอุตส่าห์ส่งเงินไปแล้วหลังจากอาจารย์ขานพระนามเหล็กไหลสี่พระนาม ผมจองA2,A3 ไว้ อย่ามาเฟียครับ
    จะให้ผมเดินทางไปหาเจ้าของเว็บไหม

3. Torami

Torami Active Member

ดิฉันก็งง! มากเลย
    นี่มันเว็บพลังจิต นะค๊ะ
    มิใช่ เว็บพลัง..........

ทำกันแบบนี้ได้ไง
    หรือทางเจ้าของเว็บเห็นว่าขายดีกว่า พวกพ้องของท่าน จึงต้องทำเยี่ยงนี้

ความยุติธรรมอยู่ที่ใด วานบอก

4. ลูกนายพล

ลูกนายพล Active Member

6 กุมภาพันธ์ 2013
    ทำแบบนี้เหมือนเลือกปฏิบัตินะคะ อาจารย์ก๋งสมัครสมาชิกมาขายของตามกฏกติกาทุกอย่าง สมัครปีนึง 1,200 ถ้าทำสิบเจ้าก็ 12,000 ฟรีเลยเหรอคะ แต่เท่าที่ดูเหมือนโดนอยู่คนเดียว

อันนี้ไม่ทราบว่าเป็นนโยบายของทางเวปหรือ รู้กันเฉพาะทีมงาน

ออกสื่อกันเลยดีมั๊ยคะ มีใครทำงานด้านสื่อสารมวลชนบ้างท่านอ่านแล้วรู้สึกอย่างไร

ต่อไปใครจะสมัครพรีเมี่ยม คงต้องทำใจกับระบบโดนอุ้ม โดนยก โดนแบนแบบไม่มีเหตุผล เพราะฉะนั้นจำไว้ "อย่าขายดีเกินไป"

5. ก๋ง สุญญตา

ก๋ง สุญญตา เป็นที่รู้จักกันดี

สีซอ ให้ควายฟัง ".......................

6. โลกทิพย์

โลกทิพย์ Active Member

22 กันยายน 2013
    จะแบนก็รีบๆ แบน กูเบื่อละ ..........................

7. ก๋ง สุญญตา

เบื่อแล้ว .............เซ็งมากมาย แบน ก็แบนยึดยูส และลบ กะทู้ ให้รู้แล้วรู้รอดเลยไหน ๆ จะ ออกตัวขนาดนี่แล้ว เคนะ .............จะได้ หากินกันคล่องๆ คอ สบายๆๆ ไม่กวนใจล่ะไปดีกว่า ..........................

8. ก๋ง สุญญตา

ผมพร้อมแล้ว ที่จะไป ...............เชิญ

9. ก๋ง สุญญตา

เปิด อาณาจักร THE ROCK............................

10. ก๋ง สุญญตา

ชีวิต ดำเนินต่อไป ................ สู้ต่อไปไอ้มดแดงครับ เดอะรอคก็เดอะรอค จัดไป ..................... ก็ตามีตามเิกิด แล้วกันนะ ได้แค่ไหนเอาแค่นั้น ค่อยๆ สร้างไปเรื่อยๆ เดี๋ยวคงได้ ศาลาอเนกประสงค์เอง .........ก็ตามนั้นนะ......เคจัดไป สู้ตามหน้าเสื่อ เท่าที่จะทำได้ ไม่ต้องไปคาดหวังอะไร แล้วกันจบ................

11. ก๋ง สุญญตา

บนเดอะรอค จะไม่มีปุ่ม สำหรับแก้ไข ตัวหนังสือเล็กมากๆ มองไม่เห็นพิมพ์ด้วยสัมผัส แล้วกัน ผิด พลาด กราบขออภัย ก็ตามนั้นนะครับ ก็พยายามเต็มที่แล้วครับ ตัวหนังสือที่ผิด เพราะ กด แก้ไขไม่ได้ รับทราบตามนี้นะครับ ก็ดีครับ ฝึกพิมพ์สัมผัสไปในตัว............

12. will be

will be Active Member

แจ้งโอนเงิน จองเหล็กไหล A7 ขออนุญาตมาแจ้งในกระทู้นี้ค่ะ

ไฟล์ที่แนบมา:

13. ก๋ง สุญญตา

กราบขอบพระคุณเป็นอย่างสูงที่ ไวใจ และวางใจในตัวกะผม จะไม่ทำให้ท่านผิดหวังอย่างแน่นอนครับ ........................ก๋ง

14. ก๋ง สุญญตา

เรื่องราวการเจาะกรรม เหล็กไหล เรื่องเล่า ต่างๆ ของเหล็กไหลในห้อง ข้าพเจ้า เป็นทรัยพ์สินทางปัญญา ห้าม ลอก กอป หรือ ตัดเนื้อหาส่วนใด หรือทำลาย หรือเผยแพร่โดยไม่มีการได้รับอนุญาติ หากละเมิด หรือ ทำลายโดยยึด หรือ ลบล้างโดยไม่กล่าวขออนุญาติ จะดำเนิน ตามกฏหมาย จนถึงที่สุด ...........................(ได้ให้ทนายความทำการจด สิทธิบัตรในโอกาศต่อไป) ........ก๋ง

15. โลกทิพย์

โลกทิพย์ Active Member

22 กันยายน 2013
    ปิดตำนาน ก๋ง สุญญตา

[SIZE="6"[COLOR="Red"]]"ชีวิตแลกชีวิต "[/COLOR] เมื่อท่านให้ชีวิตหนึ่งคืนมา ผมก็จะขอ แลกชีวิตของผม ผมขอกล่าวปิด กะทู้ นี้ ด้วยกรณีทั้งปวง และ ขออโหสิกรรมทั้งปวง ที่ด่าทอ ด้วยถ้อยคำอันรุนแรง ต่อทีมงาน ขอผลบุญอันเกิดจาก ศาลาก็ดี ห้องน้ำก็ดี ห้องพักนักปฏิบัติธรรมก็ดี จง เป็นเนื้อนาบุญสืบไป ต่อ เวปพลังจิตแห่งนี้ ที่ยังคงยึดมั่นสถิต ต่อความยุติธรรม กรรมที่กะผมทำขอ ขออโหสิกรรมทั้งปวงและขอโทษ !ต่อ ทีมงาน ผู้บริหาร และเพื่อนๆ สมาชิก ไม่มีการไปแจ้งความใดๆ จะฉีกทำลายหนังสือทุกฉบับที่กอปมาทั้งคืน ขอกราบลาตรงนี้ และให้คำมั่นสัญญาว่า จะไม่มี ก๋ง สุญญตา มาโลดแล่นพื้นที่ ตรงนี้ สืบไปตราบชีวิตหาไหม้ ขอบคุณสำหรับการที่ให้ มาใช้พื้นที่ตรงนี้ หาทรัพย์ เลี้ยงชีวิต เลี้ยงครอบครัว เลี้ยงนักปฏิบัติ และ ขอบคุณในน้ำใจไมตรี ที่เกิดขึ้น ผมขอขอบคุณและขอโทษ ที่ ก้าวล่วงด้วยวจีอันไม่งดงาม ข้าพเจ้าขอกล่าวปิดตำนาน และปิดกะทู้ ทั้งหลายที่มี ก๋ง สุญญาตาทั้งหมด ณ บัดนี้............................ปิดกะทู้ ได้เลยครับ ......................

ก๋ง สุญญตา

ผู้ก่อตั้งสถานปฏิบัติธรรม สุญญ
    ตา

3 ตุลาคม 2556 9.47น AM
    [/SIZE]

16. ก๋ง สุญญตา

"ชีวิตแลกชีวิต " เมื่อท่านให้ชีวิตหนึ่งคืนมา ผมก็จะขอ แลกชีวิตของผม ผมขอกล่าวปิด กะทู้ นี้ ด้วยกรณีทั้งปวง และ ขออโหสิกรรมทั้งปวง ที่ด่าทอ ด้วยถ้อยคำอันรุนแรง ต่อทีมงาน ขอผลบุญอันเกิดจาก ศาลาก็ดี ห้องน้ำก็ดี ห้องพักนักปฏิบัติธรรมก็ดี จง เป็นเนื้อนาบุญสืบไป ต่อ เวปพลังจิตแห่งนี้ ที่ยังคงยึดมั่นสถิต ต่อความยุติธรรม กรรมที่กะผมทำขอ ขออโหสิกรรมทั้งปวงและขอโทษ !ต่อ ทีมงาน ผู้บริหาร และเพื่อนๆ สมาชิก ไม่มีการไปแจ้งความใดๆ จะฉีกทำลายหนังสือทุกฉบับที่กอปมาทั้งคืน ขอกราบลาตรงนี้ และให้คำมั่นสัญญาว่า จะไม่มี ก๋ง สุญญตา มาโลดแล่นพื้นที่ ตรงนี้ สืบไปตราบชีวิตหาไหม้ ขอบคุณสำหรับการที่ให้ มาใช้พื้นที่ตรงนี้ หาทรัพย์ เลี้ยงชีวิต เลี้ยงครอบครัว เลี้ยงนักปฏิบัติ และ ขอบคุณในน้ำใจไมตรี ที่เกิดขึ้น ผมขอขอบคุณและขอโทษ ที่ ก้าวล่วงด้วยวจีอันไม่งดงาม ข้าพเจ้าขอกล่าวปิดตำนาน และปิดกะทู้ ทั้งหลายที่มี ก๋ง สุญญาตาทั้งหมด ณ บัดนี้............................ปิดกะทู้ ได้เลยครับ ......................

ก๋ง สุญญตา

ผู้ก่อตั้งสถานปฏิบัติธรรม สุญญตา

3 ตุลาคม 2556 9.57น AM

โชคดี ทุกๆท่าน ลาก่อนครับ !

17. BodySiam

BodySiam Active Member

กลับบ้าน20กว่าวัน..เกิดอะไรขึ้นเนี่ย งงเบย

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้