Hello! I new member...

ในห้อง 'จักรวาลคู่ขนาน' ตั้งกระทู้โดย KENZO, 13 มกราคม 2005.

1. ชิชิฯ

ชิชิฯ บุคคลทั่วไป

ยังไม่ตายคับ ยังมีชีวิตอยู่คับ

5555555 ยังมีชีวิตอยู่นา เน็ตอาทิตย์ที่แล้วมันแฮงก์น่ะ หมดความพยายาม

เบื่อเจ้าคอมหน้าด้าน นี่เจงๆๆๆๆ แต่ไม่มีมันเก๊าะ หมดกันเลย นี่มันก็ดีขึ้นแล้ว

หลังจากยกมือขอขมามันไป เอิ๊กซ่อมเองไม่ได้ ก็ต้องพึ่งไสยศาสตร์นิดหน่อย

2. KENZO

KENZO เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤศจิกายน 2004
    Hello! How are everybody today.I'm so so! now i very boring! my need go to thailand !
    (b-cry)

3. kiatkiat

kiatkiat เป็นที่รู้จักกันดี

25 พฤศจิกายน 2004
    รอ้งให้ทำไมครับ ....... ใจเย็นๆน้อ .... อยากกลับก็กลับมาเถอะครับ

4. Fatman at weekend

Fatman at weekend บุคคลทั่วไป

นึกถึงพวกเราสิ...คุณPuken

ตอนนี้ยังกลับไม่ได้เหรอครับ นึกถึงแล้วก็คุยกับเพื่อนๆชาวเว็ปพลังจิตไปก่อนนะ
    หนู เอ้ย!ผมขอเอาใจช่วย เอาไว้เมื่อเวลาที่เหมาะสมมาถึง ก็จะได้กลับเองนะ อย่าร้องไห้...เดี๋ยวน้ำท่วมเว็ปอ่ะ

วันนี้ผมไปหาแม่มา (ทุกวันอาทิตย์จะไปหาแม่) แล้วเลยต่อไปทำบุญโลงศพที่มูลนิธิมา ตอนจุดธูปไหว้เสร็จ ก็รู้สึกปิติและขนแขนแสตนด์อัพ จึงกลับบ้านมาเข้าเว็ปนี่แหละ

แล้วต้นเดือนหน้า จะร่วมกับน้องๆที่ออฟฟิศพิมพ์หนังสือสวดมนต์จำนวนหนึ่ง(น้องๆเขามาชวน)

ก็ขอเชิญกัลยาณมิตรชาวเว็ปพลังจิตทั้งหลาย โดยเฉพาะคุณPukenกับคุณคนเก่า...มาร่วมอนุโมทนาบุญกับกระผมด้วยขอรับ

5. PPP

PPP เป็นที่รู้จักกันดี

ว้าว พี่ fat man มาตั้งแต่เมื่อจะได๋

โมทนาด้วยคะ แหม กตันยู แล้วยังใจบุญอีก คิคิ

6. Fatman at weekend

มาเมื่อจะอี้

แต่ตอนนี้ จะอั้นไม่ไหวแล้ว ไปล่ะตองP

7. PPP

PPP เป็นที่รู้จักกันดี

คิคิ บาย้ บาย p fatman รีบไป เดี๋ยวส่งกลิ่น

8. KENZO

SATU....SATU....SATU {Khun Fat Man}(||)

9. pongsiri

pongsiri เป็นที่รู้จักกันดี

ใครทราบบ้างว่าในปีนี้ 2005 ถึงปี 2010 (5 ปีข้างหน้า)นอสตาดามุส ได้ทำนายอะไรไว้บ้าง
    ใครทราบ โปรดตอบด้วย ครับ

10. mikky

mikky เป็นที่รู้จักกันดี

19 พฤศจิกายน 2004
    ส่วนมากผมจะเจอแต่นอสตราดาโม้ ทั้งนั้นเลยครับ พอเหตุการณ์เกิดแล้วค่อยมาตีความ มันก็ถูกสิครับ โคลงนอสตราดามุส ไม่ใชจะตีออกง่าย ๆ และไม่มีใครเคยตีได้ตรง ไว้ล่วงหน้าเลย มีแต่ตรงที่หลังทั้งนั้น

แก้ไขครั้งล่าสุด: 16 มกราคม 2005
  11. KomAon11

KomAon11 เป็นที่รู้จักกันดี

เขาแม่นบ้าง ไม่แม่นบ้างครับ............ แต่เอาจริง ก็ไม่แม่นครับ...โหะๆ

12. Fatman at weekend

อย่าลืมสิตัวเอง

คุณมิกกี้...มีกิ๊ก,กับน้องอ้นลืมโมทนาหรือเปล่า (แง แง)
    Khun Pukenอยู่ตั้งเกาหลี ยังแวะมาเลย (แล้วคุณPukenยิ้มออกเหรอยังครับ)
    ผมยังรอคุณคนเก่าเข้ามาอยู่นะขอรับ

13. KENZO

Yes!!! thank you (b-deejai)

14. eternity

eternity เป็นที่รู้จักกันดี

23 กุมภาพันธ์ 2006
    ลีลาวดี

สวัสดีค่ะสมาชิกพลังจิตทุกคนก่อนอื่นขอแนะนำตัวว่ายังไม่เคยเข้ามาคุยที่กระทู้นี้ ขอเวลาเรียนรู้ทำความรู้จักกันก่อน ต่อไปจะได้ปรับให้เข้ากับสมาชิก
    พลังจิตทุกคน
    (f)