1. หนุ่มยาดอง

หนุ่มยาดอง เป็นที่รู้จักกันดี

28 กันยายน 2011
    ผมไม่อยากทะเลาะกับใครก่อนนอน..(กระซิกๆ)
    ปล.สงสารผมเถอะครับ ผมไม่มีพิษกับใครจริงๆนะครับ:อย่ามายุ่งกับผม.ปล่อยผมไปเถอะ':)':)':)':)'(

2. mngo

mngo เป็นที่รู้จักกันดี

คุณคิดว่าผมคิดว่าเขาเป็น จอห์นนี่ โกโก้ ขจรสัตว์ เหรอ เปล่าาาาา

อิลุงเนี่ยผมรู้จักดีมากๆ ผมจำได้เพราะสำนวน ซึ่งคุณทุกคนคงไม่รู้จักหรอก
    เพราะปรกติเขาจะตามผมเหมือนกับผี โคตรน่ากลัวบ่องตง

ผมพูดแบบนี้ไปนี่เขาโกรธนะผมรู้ แต่ผมจะทำ 555+++

3. หนุ่มยาดอง

ผมเคยตามคุณหรอ? พูดให้มันดีๆหน่อยนะครับบ อย่ามโนเกินจริง.(อย่าสับสนเกินไป ใจเย็นๆ ใช้สติให้มากก)
    ปล.ชักน่าเบื่ออีกแล้วครับ ทำไมเป็นแบบนี้ ผมไม่เข้าใจ ผมจะเป็นใคร หรือใครจะเป็นนผม ไม่มีใครรู้ สำนวนแบบนี้ ดูบ่อยๆก็ชิน อะโธ่..กาก.ขอบอก({)

4. หนุ่มยาดอง

คุณคงเข้าใจอะไรผิดไปแล้วล่ะครับ ผมไม่เคยสนนใจจคุณเลย (จากใจจริง)
    ปล.ฝันดีนะ.ท่านสุรินนทร์ คิดฮออดหลายยย:cool:

5. mngo

โทดทีลุง ผมคงจำผิดนั่นแหละ (แต่ผมรู้สึกว่าจำไม่ผิด) ไม่พอใจด่าได้นะ 5555

ถ้าถือว่าจำผิดก็จำผิด คุณริน(ไม่ใช่สุรินทร์นะ) ไปสบายนะ 5555

6. mngo

โมทนาสาธุ เพิ่งเคยได้เห็นคนกด "ไม่เห็นด้วย" กับผม สาธุ เป็นบุญตาจริงๆ ♥♥♥ อิอิ

7. mngo

ก็หวังว่าครั้งน่าจะเนียนกว่านี้ และเอารูปที่มีหน้าใส่บ้างจะได้ปิดบังตัวตนที่กระทำการแบบเดิมๆนะ แล้วคำว่า กาก กับการเน้นคำตรงคำที่มาจากการอ้างอิงน่ะด้วย
    แล้วอีกอย่าง อีโม่ชั่นหน้ารูปโกรธน่ะ มันเก่าแล้ว ผมเห็นคุณทำแบบนี้เยอะเกิน
    แล้วการแสดงอารมณ์การแกล้งโกรธตอนแรก แล้วพูดดีตอนหลังนี่มันคุณชัดๆ
    อีกอย่าง ตามสืบกระทู้หรือข้อมูลคุณได้น้อยมากๆ นี่มันไม่ใช่ใครหรอก ปะโธ่ !!
    ถ้าผมจำผิดจะเอาคอไปงัดอวัยวะเพศหมาตัวเมียตายเลย ฮ่าๆๆๆๆๆ

เออ เมื่อกี้เพิ่งนึกออก ไอ้คำว่า "จุ้น" "น่าเบื่อ" "ตั้งสติ" นี่คนที่พูดบ่อยๆ ถ้าเผลอตัวคำที่ใช้บ่อยๆจะหลุดออกมา แหม๋โดนจับได้หนีเลยนะ พูดทำร้ายจิตใจคนอื่นได้ ตัวเองโดนหน่อยทำง้องแง้งหรอครับลุง 555555

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2014
  8. mngo

ไม่รักษาแล้วน้ำใจเพื่อนเก่า ผมจะทำลายลงวันนี้แหละ เพราะเขารู้จักผม มีผมนี่ไม่รู้จักเขา และไม่รู้จักใคร ผมก็ไม่จำเป็นต้องพูดดีด้วยละ ลำคาญ บอกเลย ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

(จำไว้ทุกคน)จริงใจไม่ได้จริงใจตอบ มีมาก ทำดีไม่ได้ความดีตอบ ถมเถ
    วันนี้เราพาล พรุ่งนี้ถ้าเรารวยร่ำ คนลืมความเดิมตอนที่แล้ว ฮ่าๆๆๆๆๆ

แก้ไขครั้งล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 สิงหาคม 2014
  9. mngo

ไม่ต้องส่งชื่อประหลาดมาอวยกระทู้ผมอีกแล้ว ผมไม่ชอบคนอวย ไม่ชอบแสแสร้ง ตัวประหลาดกลับถ้ำไปเถอะ ฮ่าๆๆๆๆ

10. narata 12

narata 12 เป็นที่รู้จักกันดี

ข้อมูลจากสาย รายงานว่า หนุ่มยาโด๊ป มีไอดีมากกว่า 10ไอดี ก็ไม่เข้าใจเหมือนกัน ว่าทำไมต้องสมัคร ไอดีมากมายขนาดนั้น รึว่ามีจุดประสงค์อะไร แต่ดูๆก็น่าสงสาร แกนะ แกคงเหงา เดี่ยวเป็นชาย เดี่ยวเป็นหญิง เฮ้อ โลกหนอโลก

11. mngo

ขอบคุณโมทนาสาธุ กับคุณจริงๆที่มาช่วยยืนยันทางอ้อม ว่าผมไม่ได้คิดไปเอง 555
    บอกเลยตอนนี้ผมอยู่อย่างหวาดระแวง เพราะไม่เข้าใจในตัวคนนี้เลย ว่าจะเป็นใครอีก บอกเลย กลัวววววว ฮ่าๆๆๆๆๆ

ว่าแต่ใครเป็นสายนะ อยากมีบ้าง 5555

12. ◎สุริunร์

◎สุริunร์ เป็นที่รู้จักกันดี

คุณหก เข้าใจหนุ่มยาดอง ผิดไปแล้ว

13. หนุ่มยาดอง

sleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rbsleeping_rb

14. หนุ่มยาดอง

ปล่อยเค้าเถอะครับ ท่านสุรินทร์ ผมชินซ่ะแล้วว นี่ไม่ใช่ครั้งแรก ที่มีคนที่ผมไม่เคยรู้จัก มาทำกับผมแบบนี้ ผมไม่เข้าใจพวกเค้าเลยล่ะครับว่า เขาต้องการอะไรจากผมกันแน่?

ตื่นมายามเช้า สร้างกุศลให้ตัวเอง (ใส่บาตร)จ๊อกกิ้งรอบอ่างน้ำ2รอบ สูดอากาศแสนดีเข้าปอด.ขอบคุณฟ้า ขอบคุณแม่ธรณี ขอบคุณทุกเหตุปัจจัย ที่ทำให้ผมมีชีวิตที่สุขสบาย. เฮ้ออ.. ชีวิตผม ผมพอใจกับสิ่งที่ผมเป็นอยู่อ่ะคับ..

มีหลายๆคน เป็นแบบที่ผมเป็นไม่ได้หรอกครัับ เพราะไม่มีคุณสมบัติ เฮอะ..น่าสมเพทครับท่าน..

ว่างๆก็นั่งพิจารณาตัวเองให้มากๆหน่อยว่า เราเป็นใคร? ทำไมชีวิตถึงต้องเป็นเช่นนี้? ดีแล้วยัง? อยากใช้ชีวิตอิสระ ทำได้บ้างไหม? มีเงินมากพอที่จะไปไหนๆ หรือทำอะไร ตามใจปรารถนาได้หรือปล่าว? มันต้องมองตัวเองครับ

ส่วนใครจะเป็นยังไง? มันคือเรื่องของเค้า กรรมของเค้า เขาทำดีก็ได้เขา เลวก็ได้เขา คุณจะไปยุ่งกับเขาทำไมล่ะครับ?

ผมมีเรื่องแปลกมากมาย แต่ไม่จำเป็นต้องอรรถาธิบาย และผมก็ไม่ได้เป็น อย่างที่พวกคุณคิด ว่าผมเป็น.. ขอบอก.ทุกคนที่พยามส่องเข้ามาดูตัวผม ส่องยังไงก็ไร้ค่าครับ เพราะผม.ไม่ใช่อย่างที่พวกคุณคิด ขอบอกอีกที.({)

ปล.เรื่องอารมณ์ของตัวการ์ตูน ผมว่ามันน่ารักดี ผมก็ชอบใช้ ทำไมต้องว่าผมทุกเรื่อง ผมไม่เข้าใจเจตนาของพวกท่านเลยล่ะครับ.วันๆทำไรกันบ้างครับเนี่ยยย?

15. TheVisionMind

TheVisionMind เป็นที่รู้จักกันดี

หนุ่มยาดอง ใช้ ปล. เยอะเหมือน ลุงปลง

16. หนุ่มยาดอง

ผมเข้ามาหาเพื่อนของผม แต่คนที่ผมไม่รู้จัก กลับมาวุ่นวายกับชีวิตผม มันคืออะไรอ่ะคับ? ผมทักคุณหกในกระทู้นึง ทักแล้วก็แล้วกันไป ทำไมต้องคิดนู้น นี่ นั่น ผมไม่เข้าใจ ผมโพสเล่นกับคนอื่น คุณก็เข้ามาแส่ส่าย หาว่าผมเป็นลุง เป็นผีคอยตามคุณ ผมอ่านแล้ว ผมก็แปลกใจว่า ผมไปตามคุณ เมื่อไร ตามทำไม? คุณคิดว่าผมเป็นใครกันครับ.คุณพูดเพื่ออะไร? คุณต้องการให้อะไรเป็นแบบไหนครับ ผมไม่เข้าใจการเข้ามาเล่นเวปของคุณครับ?

นี่ไม่ใช่ครั้งแรก ที่ผมโดนเข้าใจผิด จะให้บอกซักกี่ครั้ง ว่าผมไม่ใช่คนที่คุณคิด บางคน หาว่าผมเป็นครูติงติง จะบ้ากันไปถึงไหนครับ? ขอถาม.

เข้ามาเล่นเวป เข้ามาเพื่ออะไรกันครับ?ช่วยบอกผมที......เลิกยุ่งกับผมเถอะครับ อย่ามายุ่งกับผม หัดเคารพความเป็นส่วนตัวของคนอื่นเขาบ้าง(ทีผม ผมรู้มีหลายคนที่ผมรู้จัก ปลอมตัวเข้ามา ผมยังไม่สนเลย ถือว่า ขำๆ น่ารักดี ผมจะมองแบบนี้อ่ะคับ)

คุณทำเหมือนว่า มีผมคนเดียว ที่มีหลายยูส คุณมาเดือดร้อนกับผม เพราะอะไรกันแน่ครับคุณหก..

ขอให้ยุติเรื่องนี้ได้ไหมครับ.เพรามันไร้สาระที่สุดในความรู้สึกของผม.

17. หนุ่มยาดอง

คุณก็ลองทำบ้างสิครับ.
    ปล.ปล.ก็จับผิด ผมทำไรผิดไปหมด ใช่มั้ยครับ?:'(

18. หนุ่มยาดอง

ตื่นมายามเช้า ต้องมานั่งพิมพ์เรื่องแบบนี้ ผมเบื่อครับ อยากเข้ามาหนุกหหนานมากกว่า หรืออ่านเรื่องที่ตัวเองสนใจ เช่น เรื่องต่างดาว เรื่องการก้าวกระโดดฯ เรื่องการพัฒนาจิตวิญญาณ.แบบนั้นน่าจะเข้าท่ากว่า

เมื่อคืนผมง่วงนอน ออฟออกไป ก็คิดว่าผมหนี..ทำไมต้องหนีครับ งงกับความคิดท่านหกเจ็ดสิบ.. คิดได้ทุกเรื่องจริงๆเลยนะครับ ท่าทางเหมือนผู้หญิง หยุมหยิม จุกจิก น่ารำคาญ

หวังว่า อ่านแล้ว คงคิดออกได้บ้างนะครับว่า..ต่อไป เราควรปฎิบัติอย่างไร ในสังคมออนไลน์({)

19. ยากูซ่าา

ยากูซ่าา เป็นที่รู้จักกันดี

28 พฤศจิกายน 2013
    พักยกก่อนละกันนะคะ ท่านทั้งหลาย

20. narata 12

narata 12 เป็นที่รู้จักกันดี

ถ้ามีคนทำแบบ หนุ่มยาโดีป ใช้หลายๆไอดีมาโพส แล้วบอกว่านี่เป็นเรื่องปกติของสังคมออนไลน์ ก็อย่าไปว่าเขาเลยครับ เพราะเขาคงไม่รู้ตัว ว่าคนปกติเขาไม่ทำกัน