Update ประมวลภาพการส่งมอบเครื่องทำน้ำเย็นมอบให้ ร.ร.วัดเจริญผล (ปิดโครงการ)

ในห้อง 'พระเครื่อง วัตถุมงคล' ตั้งกระทู้โดย Tackled, 22 กรกฎาคม 2008.

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้
  1. อดุลย์ เมธีกุล

อดุลย์ เมธีกุล เป็นที่รู้จักกันดี

17 กันยายน 2007
    ยิ่งให้ยิ่งรวยครับ ขอให้ น้ายะ เพ็ญขา คุณตี๋ ชินกับวัด คุณไทยพุทธ ปัทแหมะ
    คุณเจ สุนทอนเว็จ คุณบอย ติงยะไพรัด คุณชวเอก ยงใจอุ๊ด คุณมี่ วงสวาท และที่สำคัญ
    คือผม หน่อง หลิมกินจนตุง และเพื่อนๆสมาชิกที่ร่วมบุญกันได้ร่วมสร้างบุญร่วมกันเรื่อยๆไปเทอญ ไม่ต้องอดต้องอยาก ไม่ต้องยากต้องจน กินไม่ไหว ใช้ไม่หมด อดไม่มี หนีไม่พ้นต้องรวยทุกคน

2. นนท์..

นนท์.. เป็นที่รู้จักกันดี

อนุโมทนาร่วมกันน่ะครับ

น่าดีใจแทนเด็ก ๆ น่ะครับ หากไม่มีพี่ ๆ ร่วมกันก่อตั้งโครงการ และพี่ ๆ ทุกคนที่ร่วมกันทำบุญ ก็คงไม่มีโครงการนี้ แต่นี่ทุก ๆ คนร่วมใจกันเพื่อสังคมส่วนเล็ก แต่ก็จะเป็นสังคมที่ใหญ่โตตามสภาวะของเด็ก ๆ ที่เติบโตขึ้นเรื่อย ๆ ดีใจด้วยครับนนท์ขออนุโมทนากับพี่ ๆ ทุกคนด้วยครับที่ทำให้โครงการดี ๆ อย่างนี้ผ่านไปได้ด้วยดี /นนท์./

3. ปทุมธานี

ปทุมธานี ยอมไม่ทำดีกว่าทำร้ายคนอื่น

13 กุมภาพันธ์ 2007
    ขอคุณครับสำหรับหนุ่มรูปหล่อในรูป ผู้เริ่มโครงการและเป็นตัวแทนในการไปมอบเครื่องทำน้ำเย็น แทนพวกระผมครับ คือคุณหน่อง อยู๋บำหรุ ว่าที่ประธานสมาคมผู้นิยมพระเครื่องพระบูชาแห่งประไทยครับ

4. หน้าใสใส

หน้าใสใส Active Member

19 กรกฎาคม 2008
    ดีใจจังที่น้องๆ ได้มีเครื่องทำน้ำเย็นไว้ดื่มกัน
    ขออนุโมทนาสาธุด้วยครับ
    เช่าไปหลายรายการเหมือนกัน
    ขอบคุณมากครับที่เอารูปมาลงให้ดู

สถานะของกระทู้:
กระทู้ถูกปิด ไม่สามารถโพสต์ตอบกลับได้